Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมไม่เห็นมีใครพูดถึง E2200 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมไม่เห็นมีใครพูดถึง E2200 ครับ

ผมซื้อตัวนี้มาอะครับ E2200 เลยงงว่ามีแต่คนพูดถึง
    E2180 E2160 เพราะอะไรอะคับ สงสัยนิดหน่อย
    เหอๆ หรือเพราะว่าความคุ้มค่าต่อราคาหรืออะไรยังไง
    ช่วยบอกกที

E2180 ลาก ก็เหมือนๆกันแหละครับ ผมว่าได้ความเร็วพอๆกัน เลยไม่จำเป็นต้อง E2200 ครับ

Comment

ถูกครับจ่ายแพงกว่าแต่ลากได้เท่ากันเลยไม่ค่อยมีคนเล่น แต่ผมก็ใช้อยู่นะ

Comment

อิอิ มีเพื่อนแล้ว

Comment

มันพึ่งออกมาทีหลังนะ
          คนที่ซื้อ E2140 - 80 ไปแล้วเลยไม่ Up นะ คงจะไปที่ใหญ่กว่า

Comment

2200 เดิมๆ เย็นกว่า เยอะครับ

ไม่ต้องลาก

คุ้มแล้วคีรับ

Comment

มันลากไม่ค่อยไปครับ

Comment

Working...
              X