Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเรื่อง trainer CoD4 ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเรื่อง trainer CoD4 ทีคับ

คือผมเล่นใหม่ รอบ 3 ละคับ

แบบยากสุดๆ ผ่านด่าน สไนป์ไม่ไหว อยากรุเรื่องเกี่ยวกะพวก โปรแกรมเสริม ( อิอิ )

อ่ะคับ PM คุยกันก็ได้นะคับ

( มะแน่จัยว่า ผิดกดป่าว )

ขอบคุณคับ

ไปที่นี้เลย เพียบ www.gamecopyworld.com

Comment

เวงกำ ทำไมไม่เล่นแบบง่ายละ จะเล่นทำไมยากๆ ถ้าเล่นยากๆ แล้วต้องใช้สูตรอย่าเล่นเลย เปลี่ยนไปเล่น ธรรมดา ดีก่า

ใช้สุตรแล้วมันไม่ค่อยมัน จริงๆนะ

Comment

จบ มา 2 แบบแล้วคับ เหลือแบบ ยากสุด มันไม่ผ่านจิง โดนรุมยิง ตายตลอด

เล่นมาเกือบ 30 รอบ เริ่มท้อคับ Y_Y

Comment

ลบ link เกม กะปิเวิล ด้วยคร้าบ....ไม่สนับสนุนเวป แคร็ก ต่างๆนะครับ
          (แต่เ้ข้าประจำ ทุกเกม 555+)

Comment

ด่านนั้นต้องระดับเซียนเท่านั้นครับ ผมผ่านแค่ช่วงแรก พอถึงช่วงหลังที่ข้าศึกส่ง ฮ. กำลังเสริมมา เน่าสนิทเลยครับ

ลองเอา C4 ไปวางตรงจุดที่มันส่งกำลังเสริมมา พอมันลงหมดแล้วก็กดเลย ถ้าโชคดีอาจจะตายหมดทั้งชุดได้ ผมเคยลองแล้ว แต่พอดีระเบิดหมดก่อนเลยขี้เกียจเล่นเลย
            Last edited by Yoshimitsu; 6 May 2008, 05:01:28.

Comment

ยากมากครับด่านนี้

Comment

ด่านสไนตอนไหนเหรอ ตอนที่เรา โผล่ มาจากพุ่มไม้ หรือว่า ตอนที่เรากำลัง จะยิงไอ้แก่ แขนเดียว - -

Comment

แล้วนัยที่สุด ผมก็จบทุกโหมด ( ยกเว้น ง่ายเว่อร์ๆ -*- ) เหอะๆ จบแบบเล่นเองเพรียวๆเลยงับ

จิงๆมันไม่ยากเลยคับ ( แต่ไมตอนเล่น แรกๆ มันยากจังฟะ ) ต้องใช้ทริกนิหน่อย แต่เล่นหลายรอบอยู่

( ตายเพราะหมากัด -*- ) หัวจัยของด่านสไนป์ ก็เหมือนลักษณะของ สไนป์แหละคับ

******** ซุ่มยิง ******** ใช้ความ กล้า + อุปกรณ์นิดหน่อย คับผม ( บอกไป เด๋วไม่หนุก เล่นกันเองจาหนุกก่า )

ไม่มีด่านไหน ยากเกินความสามารถทุกคนหรอกคับ อิอิ

ป.ล. ทริกนิดนึงคับ อย่าคิดว่าเป็นทหาร แล้วต้องยิง ศัตรู อย่างเดียวนะคับ อิอิ ^^\/ ขอหั้ยโชคดีทุกคนคับ
                  Last edited by optimum; 6 May 2008, 16:16:21.

Comment

Originally posted by optimum View Post
                    แล้วนัยที่สุด ผมก็จบทุกโหมด ( ยกเว้น ง่ายเว่อร์ๆ -*- ) เหอะๆ จบแบบเล่นเองเพรียวๆเลยงับ

จิงๆมันไม่ยากเลยคับ ( แต่ไมตอนเล่น แรกๆ มันยากจังฟะ ) ต้องใช้ทริกนิหน่อย แต่เล่นหลายรอบอยู่

( ตายเพราะหมากัด -*- ) หัวจัยของด่านสไนป์ ก็เหมือนลักษณะของ สไนป์แหละคับ

************** ซุ่มยิง ************** ใช้ความ กล้า + อุปกรณ์นิดหน่อย คับผม ( บอกไป เด๋วไม่หนุก เล่นกันเองจาหนุกก่า )

ไม่มีด่านไหน ยากเกินความสามารถทุกคนหรอกคับ อิอิ

ป.ล. ทริกนิดนึงคับ อย่าคิดว่าเป็นทหาร แล้วต้องยิง ศัตรู อย่างเดียวนะคับ อิอิ ^^\/ ขอหั้ยโชคดีทุกคนคับ
                    สำหรับผม เวลาเล่นเกมสงคราม ผมจะนึกว่าตัวเองเป้นคน ถือปืน เข้าไปรบในนั้นจริงๆ ศัตรูยิงมาก็หาที่ หลบ คิดซะว่าถ้า ตัวละครโดนยิงมันก็เจ็บ ผมก็จะเอามีดแทงตัวผม 1 ที ต่อ 1 นัด จะได้เจ็บเหมือนกัน - -

บ้าไปกันใหญ่แล้วเว้ย กุ - -

Comment

ผมไม่ผ่านตั้งแต่ด่าน..ฝึกยิงปืนแว้วววคับ..(ให้ยิงเป้ากลมๆ สีเหลือง)

Comment

น่าจะเป็นตอนรอ คอปเตอร์มารับหรือเปล่าคับที่มีแค่เรากับเพื่อน 2 คนเอง แถมเพื่อนเจ็บด้วย
                        ถ้าใช่ฉากนั้นก้อ ยากนะ ขนาดเล่นโหมดง่ายยังเล่นตั้งหลายรอบแน่ะ แล้วคิดดูเล่นแบบยากสุด อึ๋ยๆ

Comment

Working...
                        X