Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU,CHIP เขาสร้างได้อย่างนะเล็ก ๆ ขนาดนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU,CHIP เขาสร้างได้อย่างนะเล็ก ๆ ขนาดนี้

CPU มี Transistor เป็นล้านตัว บริษัทผู้ผลิตเขาทำได้อย่างไรนะ ( เทคโนโลยีชั้นสูง )

คำตอบก็อยู่ในวงเล็บของคำถามแล้วไงคับ อิอิ

Comment

ง่ายๆ

เค้าเก่ง
      เค้ามีคนสนับสนุน
      เค้ามีเงินทุน
      บ้านเมืองเค้าไม่คดโกงจนบ้านเมืองฉิบหาย
      ไม่มีคนขัดขา

Comment

เขาทำได้ก้อดีแล้วคับ

ทำมาให้เราใช้ไง

เห๊อะ ๆ

Comment

Know How ชัดเจนครับ

Comment

ไปศึกษาอิเล็กฯสิครับ แล้วจะรู้

Comment

วิศวะกรเขา เก่งครับ เราก็เก่ง แต่จะได้ทำงานที่ไหน เท่านั้นเอง

Comment

เรื่องมันยาวคับ หุหุ

Comment

คิดดูว่าถ้า TR ใน CPU ทุกวันนี้ ผลิตด้วยบรรพบุรุษ มัน

คุณคิดว่าตัว CPU จะขนาดเท่าไหร่???

Comment

เทพมั้งครับ บ้านผมมีของวิเศษใช้เต็มบ้าน

พัดลม = ใช้มือพัด
                    หลอดไฟ = ก่อไฟ

Comment

บ้านเมืองเราไม่น่าเลย

Comment

Originally posted by purplekingz View Post
                        Know How ชัดเจนครับ
                        เอ่อ นั่น technician ครับ know how
                        Enginering Know WHY ครับ
                        คำพูดของดีนคณะครับ

Comment

Working...
                        X