Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ LCD ของโทรทัศน์ใช้เล่นกับคอมพิวเตอร์ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ LCD ของโทรทัศน์ใช้เล่นกับคอมพิวเตอร์ได้ไหมครับ

อยากทราบว่า เอามาใช้ แทนกันได้ไหมครับ

ช่วยตอบผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆ

ได้ครับดีกว่าด้วย LCD TV แสงมันจะเยอะ + จอใหญ่หน่อยนะครับ ตาอาจเสียได้ครับถ้านั่งจ้องใกล้ๆ

Comment

ได้ครับผม บางรุ่นมี PORT D-Sub / DVI ให้เลย สบายไป

Comment

ที่เค้าไม่ค่อยเล่นเพราะ แสงมันสว่างครับ ตาเสีย

Comment

ถ้าเอามาใช้การ์ดจอต้อง เทพ ด้วยนะครับไม่อย่างงั้นภาพจะแตกเห็นรอบต่ออย่างชัดเจนครับ

Comment

Working...
          X