Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมควรซื้อดีรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมควรซื้อดีรึเปล่าครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=172923
    xfx gf 9600 gt เหมือนผมที่จะไปซื้อเร็วๆนี้เลย ผมอยากรู้ว่าเกมส์อื่นจะเป็นรึเปล่าอ่ะครับ
    Last edited by sithnovice; 5 May 2008, 23:30:56. Reason: ลืม

ช่วยผมหน่อยนะครับ หรือควรจะเปลี่ยนยี่ห้อดี เพราะผมจะไป busitek พรุ่งนี้แล้วอ่ะครับ

Comment

ซื้อไปเถอะครับถ้าอยากได้

Comment

แล้วถ้ามีปัญหาหล่ะครับ ผมต้องทำยังไงบ้างเหรอครับ จะได้แก้ถูก

Comment

Originally posted by sithnovice View Post
          แล้วถ้ามีปัญหาหล่ะครับ ผมต้องทำยังไงบ้างเหรอครับ จะได้แก้ถูก
          ทุกปัญหามีทางแก้ไขงับ อย่าเพิ่งซีเรียสว่าจะเกิดปัญหา
          หากเรารู้วิธีการใช้งานที่ติดตั้ง หรือรวมทั้งวิธีการแก้ไขปัญหาเบื้องต้น
          ไม่ว่าปัญหาอะไรก็แก้ไขได้งับ หากแต่เกินกว่าความสามารถของตน ก็ยังมีเพื่อนๆในบอร์ดรอให้ความช่วยเหลือในจุดนี้ได้
          เว้นแต่ปัญหาจะหนักจริงๆ จนสุดท้ายก็ต้องส่งเคลมศูนย์เป็นทางออกสุดท้ายงับป๋ม....

Comment

ขอบคุณมากครับ ที่ทำให้ผมรู้ว่าผมต้องเรียนรู้อีกเย้อะเลย

Comment

..ตามไปดูภาพแล้ว ก็ดีนี่ครับ ดำๆนั่นเงาหรือปล่าวครับ การ์ดจอทั่วไปรายละเอียดไม่สูงก็เลยไม่เห็นกระมังครับ
              ผมเคยเข้าไปอ่านเว็ปของEA.ไทย บอกว่าหากใช้การ์์ดจอสูงๆ บางแผนที่จะเห็นมีปลากระโดดด้วย
              เป็นแผนที่Dragon Valley มั๊ง ผมก็จำไม่ค่อยได้..แต่ผมไม่เคยสังเกตุครับ เพราะช่วงนั้นใช้แค่FX5200
              และที่เคยสูงสุดตอนที่ชอบเล่นก็แค่7600GT.

Comment

.......

Comment

Working...
                X