Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูเคสให้หน่อยครับว่าจะใส่ซิงค์2อันนี้ได้ใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูเคสให้หน่อยครับว่าจะใส่ซิงค์2อันนี้ได้ใหม

ช่วยดูให้หน่อยครับว่าเคสผมใส่ซิงค์u120exกับifx-14แล้วจะปิดฝาได้ใหมครับ แล้วจะติดซิงค์ที่เมนบอร์ดใหมครับ
    Attached Files

เอาไม้บรรทัดวัดเลยครับ ถ้ากว้างเกิน 20 ซม. น่าจะใส่ได้

Comment

น่าจะใส่ได้เพราะเคสท่านใหญ่จริงๆ

Comment

ใส่ได้ชัวร์งับ แต่ว่าลมมันจะระบายออกจากเคสทันหรือป่าว

Comment

เหลือจะพอครับ ส่วนทางลมค่อยใสจิจารณา อีกที่ครับ ว่าจะไปทางใหน ส่วนผมเปิดฝาเคสครับ ไม่ต้องห่วงเรืองลมออก เอาเข้าอย่างเดียว

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ด้านกว้า่งน่าจะใส่ได้ครับ แต่ทำไมเคสท่านไม่มีพัดลมหลังหว่า

ส่วน ifx-14 ผมว่าติดกับซิงค์ที่เมนบอร์ดครับ ตัวล็อกมันอ่ะน่ะ

แต่ u120ex น่าจะใส่ได้

Comment

จริงมีตัวเล็กน่ะครับแต่ดังเลยถอดออกไปหาซื้อใหม่แต่ยังไมได้เลยครับ ก็เลยยังไมได้ใส่ไป อยากติดตัวใหญ่ๆได้แบบเคสสมัยนี้ได้มั่ง

Comment

Working...
                X