Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลูกค้าบ่นมาให้ทาง MSI Thailand ไปดูเล่นๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูกค้าบ่นมาให้ทาง MSI Thailand ไปดูเล่นๆครับ

ตรงนี้ ผมยกให้เป็นความผิดของ MSI Thailand และตัวแทนจำหน่ายครับ ที่ปล่อยให้ห้าง IT ระดับ IT Zeer ขาดสินค้าของตัวเองไป และเป็นลูกค้าเก่าแก่ที่ติดใจ MSI อยู่ ต้องจ่ายแพงกว่าถึง 650 บาท เพื่อซื้อสินค้าค่ายอื่น….
    มีข้อความตามนี้ครับ....
    ที่ http://www.108computer.com/archives/14 ลองดูหน่อยครับ อาจจะมีแนวทางแก้ไขและปรับปรุงบริการให้ดีขึ้น

น้องผู้หญิง น่ารักจัง

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
      น้องผู้หญิง น่ารักจัง
      น่ารักครับ แต่ดื้อมากๆ.... แก่นโครต เหมือนทอมเลย... แต่พ่อมันหวงมาก มาที่ร้านผม 1 ชั่วโมง พ่อโทรตาม ประมาณ 3 ครั้ง... ให้น้องชายมาตาม ทุกๆ ครึ่งชั่วโมง

นี่ก็ว่าให้ช่วย ทำอะไรเล็กๆน้อยในเว็บบอร์ด คือเค้าสนใจเรื่อง คอมพิวเตอร์พอสมควร แต่ผมมองไม่ออกว่า ด้านไหนจะเหมาะกับเค้า ที่เห็นสนใจ ก็มีด้าน กราฟฟิค กับ เรื่องเกี่ยวกับการเขียนเว็บน่ะ ไม่รู้จะสอนเรื่องอะไรดี...
      Last edited by ไก่...ตาแตก; 6 May 2008, 02:11:48.

Comment

Originally posted by ไก่...ตาแตก View Post
        น่ารักครับ แต่ดื้อมากๆ.... แก่นโครต เหมือนทอมเลย... แต่พ่อมันหวงมาก มาที่ร้านผม 1 ชั่วโมง พ่อโทรตาม ประมาณ 3 ครั้ง... ให้น้องชายมาตาม ทุกๆ ครึ่งชั่วโมง

นี่ก็ว่าให้ช่วย ทำอะไรเล็กๆน้อยในเว็บบอร์ด คือเค้าสนใจเรื่อง คอมพิวเตอร์พอสมควร แต่ผมมองไม่ออกว่า ด้านไหนจะเหมาะกับเค้า ที่เห็นสนใจ ก็มีด้าน กราฟฟิค กับ เรื่องเกี่ยวกับการเขียนเว็บน่ะ ไม่รู้จะสอนเรื่องอะไรดี...
        ลองให้ทำบทความดูครับ อิอิ
        ว่าแต่เว็บนั้น ของคุณเปิดใหม่เหรอครับ

Comment

ตอนผมทำอยู่ผมพูดจนไม่รู้จะพูดยังไงแล้วครับ

ใจยังเป็น MSI อยู่นะครับแต่บางครั้งบางทีก็ไม่ได้อย่างใจ

ว่าแล้วก็เซงเดียวไปบอก Sale เขาให้นะครับ

Comment

ตกลงจะคุยเรื่องMSIหรือเรื่องหญิงกันครับ

ปล.ท่านMSI-Uกลับมาตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ คิดถึงจริงๆ

Comment

เข้าลิ้งค์นี้ http://www.108computer.com/archives/14 ไม่ได้เลย

ว่าแต่ อยากเห็นหน้าตา น้องผู้หญิง ที่ว่า มากกว่าอ่ะ ...ฮิ ฮิ

Comment

Working...
              X