Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อไหมกับคำว่าประกันใจ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบื่อไหมกับคำว่าประกันใจ

เบื่อไหมกับคำว่าประกันใจ เหอๆ ผมละคนนึงไม่เอา

นิดหน่อยครับ ^^"

แต่ทำไงได้ล่ะ ของมันหมดประกันแล้วน่ะนะ

รู้สึกดีนิดนึง ดีกว่าขาย(แล้ว)จากอ่ะครับ - -"

555+

Comment

ซื้อของมือ2 ก็ต้องเจอแบบนี้บ้างละครับ
      ความถูกมาพร้อมความเสี่ยงครับเป็นเรื่อง ธรรมดา
      ดีกว่าคนขายเขาไม่มาดูดำดูดีครับ

Comment

ต้องทำใจ เพราะราคาถูก (วัดดวง)

Comment

ไม่เบื่อ.... หรือถ้าใครเบื่อก็ไม่ต้องเลือกประกันใจซิงับ
          ก็หันไปซื้อของที่มีประกันศูนย์ก็จบละ หรือไม่ก็หันไปหามือ1ไปเลย

แต่หากว่ามีความจำเป็นที่ต้องซื้อจริงๆเพราะมือ1ไม่มีขายละ
          ก็ต้องติดต่อซื้อขายโดยดูเครดิตของผู้ขายด้วย ว่าเขาประวัติดีมั้ย มีเพื่อนมีฝูงที่จะการันตีเขาได้มั้ย
          ไม่ใช่ว่าเห็นใครขายถูก แล้วก็หน้ามืดตามัวไปซื้อเพียงเพราะว่าถูก
          ปล.อันนี้ไม่ได้ว่าใครนะ แต่ป๋มเอาไว้เตือนใจตัวเอง.... หุหุ

Comment

ประกันใจ ผมมอง ว่า เจ้าของสินค้า เขายังใส่ใจในตัวสินค้า แล้วก็ คน ซื้อนะครับ

Comment

เช่น ตาเดีย ขายเราก็ไม่ซื้อ

Comment

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
                เช่น ตาเดีย ขายเราก็ไม่ซื้อ
                ถึงว่าหละเราขายปีละหน ไม่เคยมีใครรู้ด้วยซ้ำมั้งว่าเราเคยขายของ.... เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
                  ถึงว่าหละเราขายปีละหน ไม่เคยมีใครรู้ด้วยซ้ำมั้งว่าเราเคยขายของ.... เหอะๆๆๆ

แหมๆๆ

ขายที อย่างกะแจกฟรี

อิอิ

Comment

ไม่เบื่อครับ
                    สินค้าตัวเดียวกัน ราคาเท่ากัน อันนึงประกันใจ 7 วัน อีกอัน ไม่มีประกัน
                    เป็นผมเลือกประกันใจนะ

Comment

บริษัทประกันใหม่หรอ สงสัยจะเป็นคู่แข่งกับDcom

Comment

ว่าแต่ประกันใจนี่ เป็นยังไงเหรอคับ

Comment

ของหมดประกันแล้วจะให้ประกันอะไรแทนละครับ

ก็ยังดีกว่าไม่มีประกันนะของมือ 2

จะซื้อมือ 1 มีประกันหรือมือ 2 ประกันใจก็เลือกเอาเองครับ

Comment

มือ 2 มีประกันเยอะแยะไป ผมไม่ค่อยชอบใจเท่าไหร่อ่ะ ขายของหมดประกัน ยำจนเนียนแล้วมาขาย ประกันจงปีกันใจ ผมว่ามันเป็นกุศโลบายในการขายมากกว่า เอาเข้าจริงของเสียก็ไม่คืนงิน ตามข่าวหน้าหนังสือพิมพ์ทั่วไป!!!
                            Last edited by Trex; 6 May 2008, 09:46:52.

Comment

เอาน่าก็ยังดีกว่าไม่ใส่ใจล่ะนะอิอิ

Comment

Working...
                              X