Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ60000ซื้อรุ่นไหนคุ้มค่าที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ60000ซื้อรุ่นไหนคุ้มค่าที่สุดครับ

ช่วยทีครับตัดสินใจไม่ได้ครับยากได้ชื่อรุ่นแล้วสเปกด้วยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ
    การใช้งานโปรแกรมออฟฟิศ แต่งภาพ ทำเว็บ ตัดต่อวิดีโอ เล่นเกมนิดหน่อยครับ ดูหนัง ฟังเพลง
    ถ้านำหนักเบาได้ก็ดีครับเพราะเครื่องเก่าตั้ง 3โล

นธ้าหนักเบาเอาอัลซุสf8ตัวท็อปเลยคับที่กาดจอ9500GS

Comment

พอจามีสเปกหรือลิงค์ไปดูสเปกกับราคาไหมครับ

Comment

มันจะมีขายหรือเปล่าในไทยหนะ -*-

เอาที่มีขายใน ประเทศไทยดิ

Comment

Dell XPS 555+

Comment

asus g1 sn มั้ยครับ

Comment

Acer Aspire 8920G ดิ ดีกว่า Asus อีก การ์ดจอ 9650M GS แรง
              CPU T9300 ครับ
              Ram 4GB
              แถมใส่ HDD ได้ถึง 2 ลูกนะครับพี่น้องอิอิอิอิอิ ในเครื่องเดียวมี HDD 2 ลูก

Comment

Originally posted by win14 View Post
                Dell XPS 555+
                555+

Comment

Working...
                X