Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น nees carbon ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น nees carbon ไม่ได้ครับ

ใช้ asus eax1300pro 256 + k8n4-e ram 1 g
    ดับเบิลคลิกเข้าเกมแล้ว restart
    ใช้โปรแกรมเทส 3d2003 บอกว่า cor 375 mem 0 จะมีบางช่วงที่แฟรมเรดต่ำมากๆ
    ทดสอบผ่านได้คะแนน 6 พันกว่า แต่เล่นเกมไม่ลื่นเท่า x550 เลย
    ใช้ รีวา cor 600 ทำท 0
    ทุกท่านคิดว่าน่าจะเกิดจากระไร

ลองเล่นแบบไม่ OC การ์ดจอก่อนดิครับว่าเล่นได้ไหม ถ้าเล่นได้ ก็แสดงว่าเป็นที่การ์ด OC การ์ดจอคุณอะ

Comment

ไม่ได้ oc ครับ แต่อาการ
      เป็นไปได้ไหมที่เครื่องไม่รู้จักการ์ด

Comment

อัพแดทไดรเวอร์รึยังครับ

Comment

คือผมงงตรงที่บอกว่า cor 375 mem 0 อะ

Comment

7600GT ผมก็เป็นถ้าOCด้วยRiva มันจะอ่านmem เป็น350 ปกติต้อง700 *2 แต่ตอนนี้ใช้ไดรเวอมันoc ได้1500(750*2) core625

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=14899

หาคำตอบเอง มีคนเขาทำไว้ให้แล้ว

Comment

Working...
              X