Announcement

Collapse
No announcement yet.

DFI Dark P35 กับ DFI Blood Iron ตัวไหนคุ้มกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DFI Dark P35 กับ DFI Blood Iron ตัวไหนคุ้มกว่าครับ

LANPARTY DK P35-T2RS 5400 บาท

DFI INFINITY P35 BLOOD-IRON 4200 บาท

ดูจากราคาเเล้วต่างกันตั้ง 1200 บาท

เลยอยากถามว่าถ้าเลือกตัวไหนจะคุ้มกว่าครับ (ประสิทธิภาพ/ราคา)

สมควรที่จะเพิ่มอีก 1200 ไปเล่น Dark P35 ไหมครับ

เเล้วทั้ง 2 ตัว ต่างกันตรงไหนบ้างครับ

เเล้วทั้ง 2 ตัวเนี่ย ใส่กับเคส CoolerMaster Centurion 5 ที่ราคา 2000 บาทได้ปล่าวครับ

Comment

dark ดีกว่า อุฌหภูมิเย็นกว่า ลากไกลกว่า ใช้อยู่ สนมั้ยพึ่งซื้อมาต้นเดือนเอง อยากไปใช้ darkx48
      5000 เอามั้ย

Comment

ใส่ได้คับแต่อาจอึดอัดหน่อย เพราะบอร์ดกว้าง ใส่ล่ะแทบจะชน CD-ROM

Comment

Dark ดีกว่าครับ เพราะว่า Blood Iron มันร้อนกว่านะ

Comment

Darkดีกว่าครับ
            แล้วก้อใส่CoolerMaster Centurion 5ได้นะครับ
            ไม่คับมากครับ แน่นหน่อยตรงสายSATA
            ผมใ้ช้่อยู่คับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่คับเย็นดี DK P35 แต่ตอนนี้อยากเปลี่ยนไปใช้ DK X48 เหมือนกันคับซื้อได้ประมาณ 1 เดือนที่ร้าน TK Pantip สนใจไหมคับ 4500 บาท มีอุปกรณ์ครบทุกอย่าง ติดต่อ 084-4235681 ดุ๊ก

Comment

ความร้อนของ dark ผม
                Last edited by อิมพีเรียล; 18 Aug 2008, 01:38:48.

Comment

ท่านไปเล่นอารายอ่ะคับ ร้อนขนาดนี้
                  DarkของผมChipsetไม่เกิน50 Systemไม่เกิน40เองคับ

Comment

Originally posted by ice.ize View Post
                    ท่านไปเล่นอารายอ่ะคับ ร้อนขนาดนี้
                    DarkของผมChipsetไม่เกิน50 Systemไม่เกิน40เองคับ
                    เปิดเครื่องมาใช้แบบเดิมๆยัง 54 เลยท่าน

Comment

ร้อนครับของผม ถ้าเปิดฝากเคส จะอยู่ที่44-47 แต่ถ้าปิดฝาเหลือ38-40

Comment

Working...
                      X