Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยค่ะ งบ40-50k สำหรับงาน3d และ composit ตัดต่อvdo ไม่เล่นเกมส์ ไม่รวมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยค่ะ งบ40-50k สำหรับงาน3d และ composit ตัดต่อvdo ไม่เล่นเกมส์ ไม่รวมจอ

รบกวนด้วยค่ะ งบ40-50k สำหรับงาน3d และ composit ตัดต่อvdo ไม่เล่นเกมส์ ไม่รวมจอ
    ขอประหยัดไฟ เพราะใช้งานวันละไม่ต่ำกว่า 20 ชั่วโมง สภาพแวดล้อม ห้องพัดลม
    นำมาใช้งานร่วมกับจอ24" PSU เท่าไหรถึงจะพอ
    ช่วยแนะนำ HDDให้ด้วยได้ไหมค่ะ ยี่ห้อไหนดี
    (อยากได้แบบ external ด้วยอะ ถือไปไหนมาไหน ความจุสักเท่าไหรดี)
    จะซื้อภายในอาทิตย์นี้จ้าา.. ขอบคุณคะ
Working...
X