Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอร้องครับด่วนครับจะซื้อแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอร้องครับด่วนครับจะซื้อแล้วครับ

TriSLi คืออะไรครับช่วยบอกผมที

และอีกอย่างครับ ASUS P5N32-E SLI ราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

และอีกอันครับ ASUS P5N32-E SLI PLUS ราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ช่วยตอบผมหน่อยนะครับ ขอบคุณนะครับ ล่วงหน้าครับ

TriSLi การทำ Multi GPU Nvidia SLI 3 ตัว (ปกติ SLI ใช้แค่ 2 ตัว)
    ส่วนที่เหลือรอท่านต่อไป

Comment

TRI SLI ตามท่าน TWK

เมนบอร์ด หาซื้อได้ทั่วไปตามพันทิพนั้นแล

ราคาเช็คได้ตรงนี้

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

ผมแถมให้นิดนึงว่า

การ์ดจอที่ทำ TRI SLI ได้ มีแค่ 8800GTX 8800ULTRA และ 9800GTX เท่านั้นครับ และแน่นอนว่าต้องใช้ PSU ระดับ 1KW+ ถ้าสนใจคงต้องเสียเงินไม่น้อย..
      Last edited by ARES; 6 May 2008, 20:55:21.

Comment

โรงงานไฟฟ้าดีๆนี่เอง

Comment

และถ้า SLi 2 ตัว อีนิแมก 460 วัต ใช้ได้ไหมครับ

Comment

Working...
          X