Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม Frontlines: Fuel of War นี่มี server thai เหมือน battle field 2 ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม Frontlines: Fuel of War นี่มี server thai เหมือน battle field 2 ไหมครับ

คือว่าจะโหลดมาเล่นน่ะครับ เเต่ไฟลใหญ่มากมายเลยต้องคิดหน่อย ว่าเล่น ออนไลน์ได้ไหม หรือต้องเเผ่นเเท้เเล้วมี server ไทยไหมคับเหมือน BF2 อะครับเเล้วคนเล่นเยอะไหมครับ

รออยู่นะครับ

Comment

อันนี้มันได้ขึ้นกับ Ea ครับ ผมไม่ทราบ แต่ ต้องลองดูทาง newear

Comment

เดียวดูให้นะ มีแผ่นแท้ รอ แป๋บ

Comment

ลองใช้ xfire searchดูน่าจะได้นะคับ ยังไงก็ลองดูแล้วกันนะคับ

Comment

รู้สึกว่าของ นิวอีร่า่ จะยังไม่มีนะครับ ผมก็เหมือนกันมีแผ่นแท้แต่เล่นไม่ได้อ่า ลองเล่นของนอกเค้าก็เตะออกมา สงสัยเกี่ยวกับค่าปิง

Comment

หลังจากดูมาละ คนก็เยอะนะคับ แต่ ผมเข้าไปเล่นไม่ได้ สงสัย เพราะยังไม่ได้ เล่นจบเกม มั้ง
              เป็น server รวมๆ นะคับ ใครเน็ตแรง จะไปตั้ง เป็นตัว server ก็ได้นะคับ

เหมือน titan quest เลย ฮิ อุอุ

Comment

ถ้ามีเซิฟไทยนี่ซื้อเเผ่นเเท้เล่นเลยนะนี่คับ

Comment

Working...
                X