Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ทุกท่านแนะนำกาดจอหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ทุกท่านแนะนำกาดจอหน่อยคับ

คือจะเอาไปใช้งาน 2 จออ่ะ เอาไว้เล่นเกม เปิดโปรแกรมมายาไรงี้

ผมควรเลือกใช้ตัวไหนดี แล้วก้ มันมีรุ่นไหนให้เลือกบ้างครับ

ปล. ไม่ได้ติดตามนาน พอดีรุ่นน้องจะซื้อคอมใหม่ ไม่รุ้กาดจอสมัยนี้มีที่เสียบ 2 จอ รุ่นไหนบ้างอ่ะคับ

เดียวนี้เค้าก็เสียบ2จอได้หมดและครับ
    ก็เลือดรุ่นที่มีหัวเสียบ2อันในอันเดียว^^(โดยส่วนมากก็จะมี2หัวอยู่แล้ว)
    อย่าง 8800GT 9600GT 9800GTX ไม่น่ามีปัญหา

Comment

ออ 7600 GS ขอผมมันก้ 2 จอ T__T แอบโง่เลยเรา

งั้นจัด 8800GT ดีกว่า ของ Asus ก้ ok ใช่มั้ยคับ ?

Comment

Working...
      X