Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ DDR Ram 1GB สองตัวอ่ะคับ ราคาประมาณเท่าไรอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ DDR Ram 1GB สองตัวอ่ะคับ ราคาประมาณเท่าไรอ่ะ

อยากได้ DDR Ram 1GB สองตัวอ่ะคับ ราคาประมาณเท่าไรอ่ะ

ตอนนี้ผมมี DDR256 สองตัวใส่อยู่ รู้สึกว่าช้ามากมาย เลยอยากใส่ 1Gb สองตัวอ่ะคับ มือสองก็ได้

DDR เป็นโน้ตบุค Acer รุ่นเก่าๆ

ไม่เกิน1500

Comment

มันเป็นDDr อ่ะคับ มะใช่ DDr2

Comment

Originally posted by tnvinz View Post
        มันเป็นDDr อ่ะคับ มะใช่ DDr2
        ddr2 ถูกกว่า ddr อีกนะ เพราะยิ่งเก่ากว่ายิ่งแพง

Comment

ผมก็หาอยู่เหมือนกันครับ อยากได้ซัก 1 Gb เหมือนกัน ใส่ 256x2 อยู่ DDR1 Notebook หายากจัง
          ซื้อใหม่เลยก็แพงเกิน

Comment

1G DDR ของใหม่ราคาตั้ง2,7XX

Comment

แนะนำเข้าไปเว็บนี้นะครับ
              www.memorytoday.com
              อยากได้แบบไหนก็สมัครสมาชิกแล้วถามเอาเลยครับ

Comment

ดูที่jib.co.th มีแน่ๆ

Comment

Working...
                X