Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรม Ulead VideoStudio 10-11 มีปัญหาช่วยที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรม Ulead VideoStudio 10-11 มีปัญหาช่วยที่ครับ

มันขึ้นแบบนี่ครับทำไงดีครับ ลงมา บ่อยมากแต่ก็ใช้ไม่ได้ครับ ลง10-11 มาครับขึ้นเหมือนกันเลยครับมีวิธีแก้ไงครับ

ตอนนี้ใช้ 11.5 Plus อยู่ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร แนะนำให้หาตัวใหม่มาลง

Comment

11.5 Plus แหล่ม

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
        11.5 Plus แหล่ม
        เนียนด้วย แนะนำคับว่าให้เซฟไว้หลังจากทำไปได้สักระยะหรือใส่ ไตเติ้ลเสร็จ หรือ ใส่ภาพแล้ว เพราะหากใส่เยอะแล้วไม่เซฟไว้จะขึ้นตัวนี้มาและหายหมดเลย(บางทีพอกู้คืนได้บางแต่ไม่หมดตอนเปิดใหม่) เป็น bag Ulead VideoStudio คับ
        Last edited by hunu; 7 May 2008, 06:08:33.

Comment

Working...
        X