Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้อะไรโหลดบิทกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้อะไรโหลดบิทกันครับ

ใช้ คอมพ์ หรือ ตัวโหลดแบบไม่ต้องเปิดคอมพ์ ดีครับ

ใครใช้คอมพ์เเนะนำ สเปค หน่อยครับ เอาแบบกินไฟน้อยสุดๆอะครับ

ใครใช้ ดาวโหลด สเตชั่น ช่วยเเนะนำหน่อยครับ

ผมใช้โน๊ตบุ๊ค HP Pavilion dv2000

Comment

uTorrent 1.7.7
      FlashGet 1.9.6

ใช้ 2 ตัวนี้ช่วยโหลด นะ
      PC กากๆ (E2140 + DQ6 + Apacer 1G x 2 + GF8600GT) bit 24 ชม. (ในรายเซ็น)
      ส่วนมากเล่นโน๊ตบุ๊กมากกว่า (ในรายเซ็น)

Comment

^
        ^
        ^
        ^
        ตามนี้เลยครับ

Comment

คิดจะใช้คอมพ์เหมือนกันครับ เเต่กัวค่าไฟพุ่ง มีnb อยุ่เเล้ว ไม่อยากให้ มีคอมพ์เยอะๆ เเต่ตัวช่วยโหลดกัวซื้อมาเเล้วเซ็ท ไม่ถูกเนี่ยสิ

Comment

Working...
          X