Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ1500เอาลำโพงไรดีคับขออนุญาติตั้งนะคับจะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ1500เอาลำโพงไรดีคับขออนุญาติตั้งนะคับจะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว

งบ 1500 เอาลำโพงไรดีคับ 2.1 จะไปซื้อพรุ่งนี้ที่พันทิพเเล้ว
    มีคนเเนะนำ Eacan A500-L มา เเต่ไม่รู็พันทิพมีขายมั้ยอะคับ เพื่อนๆพอจะรุ้มั้ยคับ

หรือจะเอาอย่างอื่นดีคับ เน้นฟังเพลงไทยชิวๆคับ

Microlab X2 ครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
      Microlab X2 ครับ
      เปนยี่ห้อหรอคับ

Comment

ยี้ห้อMicrolab รุ่นx2

Comment

ราคาเท่าไหร่หรอคับ เเล้วถ้าเทียบกับ Eacan A500-L อะ

เเล้วพวก creative อะคับ

Comment

แล้วแต่ชอบครับ

ผมชอบฟังแจ๊ส Saag ( สาก ) ขับดีนะ ถูกด้วย 1500 มีอยู่รุ่นนึง กำลังงาม

Micro Lab ผมว่ามันหนักไปหน่อย ออกแนว ลำโพง โฮมเธียเตอร์ ดูหนังกระหึ่ม สะใจ ขับแจ๊ส ป๋องแป๋ง - -"

หลายท่านว่าดี แต่ผมว่าไม่ดีครับ ฟังยังไงก็ ครืดๆ ป๋องแป๋ง ( จริงๆ นะ ร้าน ศูนย์คอม Big C ภูเก็ต รุ่นนึง 1800 ผมว่าดังน่าเกลียด เพื่อนว่าดังดีมาก )

ถ้าอยากได้ที่ชอบจริงๆครับ ท่านเดินไปเทสที่ร้านเลยครับ เตรียมหูให้พร้อม เทสไปเรื่อยๆ ครับ เดี๋ยวเจอเอง

บางยี่ห้อดังๆ บางรุ่นก็ไม่ดี

บางยี้ห้อไม่ดัง บางรุ่นดังดี

แล้วแต่หูครับ - -" บางทีไปฟังเทสดู อารมณ์ บ่ จอย ทางร้านเปิดเพลงแนวๆอีก เลิก ไม่เอาแล้ว

ครับ

Comment

ประมาณ 1600-2000 ไม่เกินนี้ครับ เสียงก็โอเคนะครับ เบสก็สุดๆไปเลย

Comment

งืม น่าสนใจ ที่พันทิพร้านไหนขายม้างคับ ลำโพงนี้ขอเค้าลองได้ใช่ปะคับ

Comment

P&Y ครับ ชั้น 3 ครับลองได้ครับ แต่ร้านอื่นก็มีประปรายครับ

Comment

Working...
                  X