Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องบอร์ด Asrock 775 Twin HDTV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องบอร์ด Asrock 775 Twin HDTV

มันสามารถ Overclock CPU Intel P4 ได้อะป่าวคับ มีคนบอกว่าได้ และอีกคนบอกว่า คล๊อกได้แต่ AMD งง มากๆคับ

คนที่บอกท่านว่าคล๊อกได้แต่ AMD นี้เทพมากครับมันใส่กันใด้ที่ไหน

Comment

สรุป แล้วว่ามัน คล๊อก P4 ได้ป่าวคับท่าน ผมมือใหม่อย่างแรง อุส่าไปซื้อ CPU Cooler ตั้งทิ้งไว้ หลายวันแล้ว ยังไม่ได้ทำไรเลยคับ ถ้า ทำได้ ท่านไหนใจบุญช่วยสอนผมหน่อย จะเป็นกุศลผลบุญอย่างมากเลยคับ

รุ่นที่ต้องการ OC นะคับ CPU INTEL Socket 775 Pentium4 541 ( 3.2GHz.) Speed 3200MHz, FSB 800MHz, 90nm, L2 Cache 1Mb
      Last edited by pumpkinz; 7 May 2008, 11:02:30.

Comment

Working...
      X