Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ kknd 2 ครับ ใครมีขายมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ kknd 2 ครับ ใครมีขายมั้ง

อยากได้มาเล่นดูครับแก้เซ็งเมื่อก่อนเล่นจนติดมากเลยครับอยากได้มาอีกคับ

เกมส์นี้มันจริงๆ ครับแผ่นหายไปแล้วด้วย - - เสียดายมากเลย

Comment

เกมส์นี้ร่วม 10ปี แล้วนี่ครับ ถ้าหาได้ก็เผื่อด้วยนะครับ มันส์มาก... ชอบรถยิงจรวดที่คล้ายๆ ปลาโลมาครับ แต่ปูตัวใหญ่ก็แสบใช่เล่นครับ

Comment

ผมมีครับ เป็นแบบ JEWELRY CASE เป็นเกมที่ยากสุดๆ ขนาดผมใช้ CHEAT โกงเกมแล้ว ยังชนะไม่ง่ายเลย
        รวมทั้งมีของภาค 1 ด้วย
        นอกจากนี้ ผมยังมี WARCRAFT 2 BATTLE.NET ที่รวมตัวหลักและฉากเสริมอีก 2 ภาค
        THEME HOSPITAL
        THEME PARKWORLD
        KINGDOM UNDER FIRE
        CIVILIZATION II
        FALLOUT TACTICS
        เป็นแผ่นลิขสิทธิ์ทั้งหมด มีกล่องและคู่มืออยู่ครบ
        (มาบอกเพื่อยั่วกิเลสน่ะครับ...แฮ่ะๆ)
        Last edited by sompolli; 8 May 2008, 13:24:28.

Comment

Originally posted by namo05 View Post
          เกมส์นี้ร่วม 10ปี แล้วนี่ครับ ถ้าหาได้ก็เผื่อด้วยนะครับ มันส์มาก... ชอบรถยิงจรวดที่คล้ายๆ ปลาโลมาครับ แต่ปูตัวใหญ่ก็แสบใช่เล่นครับ
          เวรกำอย่าไประบุอายุปีของเกมส์สิครับเดี๋ยวเค้ารู้หมดว่าเราอายุเท่าไหร่กัน -.-

Comment

ยังเก็บไว้ครับ ยังไม่จบด่านสุดท้ายก็เลยเก็บไว้จนทุกวันนี้

ขนาดไฟล์ประมาณ 1GB เป็น CDISO สองแผ่น

ถ้าอยู่กทม.มาก๊อปได้ฟรีครับ เกมส์อื่นถ้าจะเอาไปด้วยก็ไม่มีปัญหา

Comment

เกมส์ ยากโคตรในตำนานเลยครับเกมส์นี้ ยากทั้งภาคแรกภาค 2 ผมชอบฝ่ายหุ่นยนต์ แถมเล่นไม่จบทั้ง 2 ภาคด้วยจำได้ว่ามีพากษ์ภาษาไทยด้วยภาค 2 นะ "Krush Kill N Destroy "

Comment

Originally posted by ARES View Post
                ยังเก็บไว้ครับ ยังไม่จบด่านสุดท้ายก็เลยเก็บไว้จนทุกวันนี้

ขนาดไฟล์ประมาณ 1GB เป็น CDISO สองแผ่น

ถ้าอยู่กทม.มาก๊อปได้ฟรีครับ เกมส์อื่นถ้าจะเอาไปด้วยก็ไม่มีปัญหา

โอ้วมีจิง ๆ ท่านใช้ฝ่ายไหนละครับที่ยังไม่จบ ผมฝ่ายทหารจบแว้ว จำชื่อไม่ได้ละ - -] ฝ่ายอ๊อกสีแดงยังไม่จบเหมือนกัน
                ว่าแต่ท่านอยู่แถวไหนครับ

Comment

สนใจเหมือนกันบ้านอยู่แถวไหนละเนี้ย

Comment

ผมเล่นอีโวล์ฟ ตอนนั้นยังเด็กอยู่เลย ภาคหนึ่งในดอสผมเกิดไม่ทันครับ เกมนี้เป็นเกมคอมเกมแรกเลยที่ผมหัดเล่นเอาเป็นเอาตาย เกมต่อมาที่หัดเล่นคือ Heroes Of Might And Magic

น่าอนาถใจที่เล่นไม่จบทั้งสองเกมส์ ฮา

ผมอยู่เพชรเกษม79 ครับ

Comment

โอ้วไกลจัง -.- แต่ชอบเสียงในเกมส์ของมัน มันภาคเสียงกวนได้ใจดีจัง 555+

Comment

ผมยังสนใจอยู่นะครับ ไงก้อลองติดต่อมานะครับ หนุกๆๆ ดี

Comment

โหย สุดยอด RTS ในอดีต ที่ผมติดงอมแงมเล่นจนแผ่นพังกันไปเลย

Comment

ได้แว้วกำลังโหลดอยู่ไม่รู้จะเล่นได้ไหมครับ
                            http://www.pramool.com:443/webboard/...=C11507&page=2
                            อีกทีนึง สมัครก่อนเน้อ
                            http://www.expert2you.com/view_question2.php?q_id=955
                            ปล.เกรียนเทพเยอะมากมันโพสด่ากันกระจาย ระวังตัวด้วยครับ -.-"
                            เดี๋ยวถ้าโหลดแล้วเล่นได้จะมาบอกอีกที

Comment

อุ้ยเป็นพระคุณอย่างสุงมากครับ แล้วตกเล่นได้เปล่าครับ

ภูมิใจกะบอร์ดนี้จริงๆ บอร์ดปัญญาชนถามไรตอบได้หมด

Comment

Working...
                              X