Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้e4500 กะ ep35 ds3r มั้งครับ โอกันได้เท่าไรมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้e4500 กะ ep35 ds3r มั้งครับ โอกันได้เท่าไรมั้งครับ

ของผม 3.0 บางทีก็เปิดขึ้นมั้งไม่ขึ้นมั้ง แล้วครับ ใครมีทีเด็ดบอกทีครับ

ได้ 3.2ครับ 8 x 400 ไฟ 1.875 FSB +0.1

Comment

ไฟ 1.8เลยเหรอครับ ผม 1.5 ก็ว่าร้อนแล้วนะ

Comment

Originally posted by Seth View Post
        ได้ 3.2ครับ 8 x 400 ไฟ 1.875 FSB +0.1

เยอะไปเปล่าท่าน....

Comment

Originally posted by dears View Post

เยอะไปเปล่าท่าน....
          คนไฟแรงไม่กลัวแต๊ปแบบนี้ชอบจริงๆครับ
          3.2G ไฟ 1.8 เมพขิงๆ

Comment

Originally posted by matoom View Post
            คนไฟแรงไม่กลัวแต๊ปแบบนี้ชอบจริงๆครับ
            3.2G ไฟ 1.8 เมพขิงๆ
            อ่ะแน่นอน

Comment

ผมพิมผิด - -
              ที่จริงคือ 1.3875 XD
              ขออภัยเป็นอย่างยิ่ง (เผ่น)

Comment

โอ้.... ใจหายแว๊บบบบบ หุหุ

Comment

Working...
                X