Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง DVI ของ 9800GTX ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง DVI ของ 9800GTX ทีครับ

พอดีผมได้ซื้อ9800GTXมาอ่ะรับมานจะเปงพอดDVIใช่ม่ะครับแล้วตอนนี้ผมได้สั่งซื้อหน้าจอเดลอยู่อ่ะครับที่บ้านไม่มีLCDมีแต่CRT รบกวนถามว่าจะมีตัวแปลงจาก DVI เป็น VGA ไหมครับ ร้อนใจ มากครับ

จะเปงพระคุณอย่างสูงเลยฮ่ะ

H u h u !

มีดิคับ ซึ่งคิดว่ามันก็น่าจะแถมมาด้วย เพราะตอนผมซื้อการ์ดจอมันก็แถมมานะ

ปล. แล้วในการ์ดจอมันไม่มีแถมให้หรอคับ ปรกติมันน่าจะแถมมานา

^-^

Comment

อ๋อหรอครับมีหรอครับ เจอเละครับ โง่จริงเรา 55+ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่ะครับ

Comment

ไม่เป็นไร ^___^
        (เนียนทุกงาน)

Comment

ไม่แถมก็มีขายครับ(แต่ยี่ห้อไหนไม่แถมอย่าไปซื้อดีกว่าเปลือง)

Comment

ครับผม

Comment

อ๋อ...(เนียน)

Comment

Working...
              X