Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX น่าเล่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX น่าเล่นไหมครับ

XFX GeForce 9800GTX Black Edition 512MB

น่าเล่นไหมครับ เหงในร้าน Busitek

แนะทีครับ

เออ คือ ผมใช้ บอร์ด Chipset 790FX มันจะใช้ได้ไหมครับ

ใช้ได้

Comment

ดีกว่ายี่ห้อดังๆแถวนี้เยอะแยะครับ ใช้มาทั้ง 6800GS XXX 7900GS ทั้งประกัน และ คุณภาพงาน เสียดายที่ไม่ทำการ์ดของ ATI ออกมาเลย

Comment

.... ขอบคุนครับ

ปล. ใช้ได้ นี้หมายถึง การ์ด หรือ ว่า บอร์ด อ่า ครับ --a

Comment

จัดไป ประกันดี โคตรๆ

Comment

ใช้ASUSสิ คะแนนรีวิวเยอะดี ราคาพอกัน

Comment

ดีคับ แต่เรื่องประกันนี่แบบสุดๆ บอกเปลี่ยนตัวใหม่ ผมได้เก่าๆกลับมาตลอด 2 ตัวละ ฝุ่นๆ สนิมๆ เกาะมาหน่อย

แต่แผ่นไดรเวอร์ กะกล่อง+อุปกรณ์ ใหม่ ไม่ได้สร้างกระแส นะคับ เพราะผมเจอมากะตัว ท่านอื่นน่าจะเป็นที่รู้กัน - -

Comment

ที่ชอบใช้ XFX เพราะชอบ XXX กันใช่ป่ะ
                ปล.คิดไปถึงไหนกัน XXX edition รุ่น oc มาจากโรงงาน ต่างหากที่ผมจะบอก

Comment

แหง่ละ XFX แพงกว่าเจ้าอื่นทุกเจ้านี่ครับ ยิ่งติดซิ่งZalman ยิ่งเพิ่มมูลค่าอีก ไม่รู้มันจะเย็นขึ้นเปล่า แพง!!!

Comment

ราคาที่สูง แลกมากับเนื้องานที่ค่อนข้างเนียบ
                    รวมถึงบริการหลังการขาย แม้ไม่ได้เลิศนักหนา แต่ก็ถือว่าอุ่นใจได้ในระดับนึง....

Comment

ก้อแล้วแต่รุ่นนะครับ บางรุ่นราคากระโดดสูงต่างยี่ห้ออื่นเกินไปก้อรับไม่ไหว

Comment

Working...
                      X