Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ Ben-q มีที่ไหนมั่งครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ Ben-q มีที่ไหนมั่งครับ?

ศูนย์ Ben-q มีที่ไหนมั่งครับ?(ถ้าเปนห้างมีที่ไหนมั่งคับ?)

ผมกะว่าจะซื้อโน๊ตบุ๊ต กับทางศูนย์โดยตรงหละคับ

--"

ศูนยือยุ่ที่สะพานควายและเครือกับไซแน๊กทั่วประเทศ

ส่วนไปซื้อที่ศูนย์ผมไม่แนะนำคับเพราะว่าซื้อที่ร้านราคาถูกกว่าโปรดีกว่า เสียก้ส่งศูนย์เหมือนกัน

ลองไปเดินดุที่พันทิพ เซียรื ฟอจูน ดูเอานะคับ

Comment

ที่พันทิพชั้น4 อ่ะ
      แต่ผมไม่รู้ว่าใช่ศูนย์จริงๆหรือเปล่านะ
      แต่เห็นขายแต่ benq
      ผมเองก็ซื้อ 357 ที่ร้านนี้

Comment

ไปซื้อมาแล้วครับ ซื้อที่ร้าน bigit ง่ะ รูดบัตรเอาง่ะ 34700 ถูกกว่าที่ pantip อีก รีบหน่อยน่ะครับของจะหมดแล้ว

Comment

Working...
        X