Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เคสถุกๆ มีพัดลม 12cm ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เคสถุกๆ มีพัดลม 12cm ครับ

พอจะมีเคสแบบถุกๆมีพัดลม 12 cm หน้า หลัง ข้าง ไหมครับ เเบบยี่ห้อไม่ดังมีไหมครับ เน้นถุกครับ

case icut ค่ะ เข้าไปดูที่ www.tkcom99.com ค่ะ ราคาประมาณ 1600-1950 จ้าๆๆ สวยด้วย+กับฝาข้างใส

Comment

ทำไมถึงอยากได้ 12 cm ตัวเดียว อ่ะที่ด้านหลัง ผมว่า 8-9 cm สองตัวด้านหลังจะระบายลมได้เยอะกว่านะครับ
      พวกเคสยี่ห้อพวกนี่ที่โอเคๆ ก้อ DELUX ไม่เกิน1000.-

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

gview ไม่เกิน 1500 มีพัดลม 12 นิ้ว 3-5 ตัวอยู่ครับ แล้วแต่รุ่น

Comment

เเนะนำรุ่นหน่อยครับผมไม่ค่อยออกไปดู

Comment

Working...
            X