Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีการ์ดจอAGPที่ไม่ใช้แล้วนำมาบริจาคผมได้นะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีการ์ดจอAGPที่ไม่ใช้แล้วนำมาบริจาคผมได้นะคับ

คือจะเอาไปให้เด็กแถวบ้านใช้หนะคับ บอร์ดที่ให้ไปมันไม่มีออนบอร์ดอ่าคับ การ์ดตัวเก่าก็เจ้งแล้ว

เลยอยากจะรับบริจาคการ์ดAGPอะไรก็ได้ครับ คิดซะว่าช่วยเหลือเด็กๆที่ไม่มีโอกาสได้ใช้คอมครับ

ตามกำลังศรัทธานะครับ

จังหวัดไหนครับ

Comment

กรุงเทพคับ ผมอยู่วงเวียนใหญ่ ถ้าใครอยู่ต่างจังหวัดแล้วส่งมา ผมจะให้ค่าส่งกลับไปนะคับ

Comment

ดันๆคับ ช่วยเหลือคนยากนิส

Comment

ผมมี Powercolor 9600pro 128mb อ่ะครับ

แต่มันอาจจะมีปัญหาหน่อย บางทีเล่นไปนานๆ มานจะดับ(ส่วนใหญ่เวลาเล่นเกม ดูหนัง)

ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ความร้อนไหม

ถ้าสนใจก็ pm มาเลยครับ เดี๋ยวจะส่งไปให้ ประมาณจันทร์ หรืออังคาร

Comment

งั้นผมรับบริจาค 9800GX2 สภาพ มือ 1 ครับ

Comment

@ @. ได้ทั่น งั้นขอค่าส่งสัก 22k นะครับ เดี๋ยวจะส่งไปให้ อิอิ

Comment

Originally posted by miixer View Post
                ผมมี Powercolor 9600pro 128mb อ่ะครับ

แต่มันอาจจะมีปัญหาหน่อย บางทีเล่นไปนานๆ มานจะดับ(ส่วนใหญ่เวลาเล่นเกม ดูหนัง)

ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ความร้อนไหม

ถ้าสนใจก็ pm มาเลยครับ เดี๋ยวจะส่งไปให้ ประมาณจันทร์ หรืออังคาร
                ขอบพระคุณท่าน miixer มากเลยนะครับ ตอนแรกผมกะว่าตั้งเล่นๆคงไม่มีใครให้หรอก

ไม่นึกว่าจะมีคนใจบุญแบบท่านนี่ผมซึ้งมากๆเลยครับ

Comment

ผมมี G Force MX4000 ตัวโบราณอยู่ตัวนึงครับ อยู่แถวคาร์ฟูร์ศรีนครินทร์ ครับ
                  แต่ Heat Stink งัดออกไปแล้ว

Comment

^ ^

Comment

Working...
                    X