Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟแต่งคอม 45 บาท ขำๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่มจะได้ทำบ้าง

Comment

ดันอยากรู้วีธีทำขึ้นมาอีก

Comment

สวยดีครับ อยากทำบ้าง แต่ทำไม่เป็น เหอะๆ

Comment

DIG
          can u teach me?

THANKS

Comment

ถ้าทำไม่เป็นซื้อกับผมก็ได้ ครับ อันละ 89 แต่ถ้าเอา 3 ขึ้น อัน คิดไป 80

Comment

Originally posted by sine1984 View Post
              อันล่ะ 50 บาท ครับ บ้านหม้อพลาซ่า ครับ กระพริบ
              บ้านหม้อ แบบไม่กระพิบสั้น 6ดวง 45บาท
              ยาว 12ดวง80บาท มีทุกสี รับทำตามสั้งด้วย งานเนียนดีขึ้นอยู่กับร้านด้วยนะ
              มีกรอบพร้อม ถ้าเส้นยาวกรอบจะใส สวยดี ใช้อยู่เหมือนกันตามรูปเลย ไฟแรงดีไม่มีวูบ
              ป.ล. มีแบบ 12V.กับ 24V. ซื้อมาให้ถูกด้วยล่ะ
              Last edited by JUNOz; 3 Nov 2008, 02:32:23.

Comment

เยี่ยมมากมายครับ....สุดยอด

Comment

Working...
                X