Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม พัดลม cpuE2180

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม พัดลม cpuE2180

ขอถาม พัดลม cpuE2180 พึ่งไปถอยมาใหม่(กล่องสีน้ำเงิน) มำไมมันมีครึ่งเดียว ก่อนผมใช้P4 อันใหญ่แถมเป็นแกนทองแดงด้วย อันนี้เป็นอลูมิเนียมธรรมดา แถมร้อนกว่าตัวเก่าอีก งง รึมันเป็นอย่างนี้ตั้งแต่เกิด

มันลดตั้นทุนคับ เอาซิ้งค์ไปปาหัวหมา หมามันยังไม่ร้องเลยคับ

Comment

ถูกต้องแล้วครับ

Comment

กะเจาะกลุ่มตลาดขาโอมั้ง....
        ดูท่าคงคิดเผื่อไว้เลยว่ายังงัยเขาคงไม่ใช้ซิงค์เดิมๆหรอก

Comment

E2xxx เคยซื้อมาพัดลมมันก็หนาน้อยกว่าเดิมครึ่งนึงเหมือนกันครับ

มองในแง่ดี เขาอาจจะคิดว่า เอาน่ะ มันคงไม่ร้อนมากหรอก (มั้ง)

Comment

e8400ผมเพิ่งซื้อ ซิ้งนี่บางเหมือนกันครับ ไม่ร่าไว้ใจเลย เเต่พอใส่มันดูสวยดีนะครับ โล่งดี สวยงาม เเต่ผมไม่ได้ใช้อ่ะ - -

Comment

Originally posted by dears View Post
              กะเจาะกลุ่มตลาดขาโอมั้ง....
              ดูท่าคงคิดเผื่อไว้เลยว่ายังงัยเขาคงไม่ใช้ซิงค์เดิมๆหรอก
              อ่ะแน่นอน

Comment

รู้สึกจะเงียบ กว่าตัวใหญ่ น่ะครับ

Comment

หลังจากใช้ไป3วัน(แช่เครื่องโหลดบิต) อุณหภูมิก็ปกติ เปิดมาระบบอยู่40Cต้นๆcpu30Cต้น ไม่เหมือนวันเเรกทุกอย่างเริ่มที่50C เสียดายไม่มีโปรแกรมจับภาพจะได้ถ่ายมาให้ดู(โปรแกรมมันหมดอายุ)

Comment

น่าจะมีการทดสอบดูนะครับ ว่าซิ้งค์ตัวหนากับตัวบางอุณหภูมิมันต่างกันแค่ไหน

Comment

เค้าคงทดสอบมาแล้ว ใช้งานตามปกติได้ไม่มีปัญหาแหละครับ

เพราะฉนั้นใช้ไปเถอะ

Comment

Working...
                      X