Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิจารณ์หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิจารณ์หน่อยคับ

mb msi k8n neo2 fx
    cpu amd 64 bit 3000+
    vga inno2d gf fx6200 256mb 64 bit
    ram 1 g 256*4(kingmax1 - kington1 - rox 2)
    สมรรถภาพโดยรวมเป็นงัยบ้างคับ

ก็ okแล้วครับ ชิวๆเล่นเกมส์ได้สบายๆ
    แต่เกมส์โหดๆก็ลำบากหน่อยครับ

Comment

น่าจะลงตัวครับ ใช้งานได้ทุกประเภท ถ้าจะเกมส์หนักๆภาพสวยๆ ก็การ์ดจอใหม่สักตัวครับ

Comment

การ์ดจอ 6200 ทำงาน ของ AA(Antiarising) ไม่ไม่ดีครับ เล่นเกมส์ความละเอียดสูงๆ จุกคับ

คะแนน Aquamark3 น่าจะอยู่ที่ 20000 กว่าๆ

ถ้าเปลี่ยนการ์ดจอเป็น 7900GS
        คะแนนจะพุ่งกระฉูดครับ(ประมาณ 70000)

Comment

Working...
        X