Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีโปรเเกรมเร่งบิตไหมขอหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีโปรเเกรมเร่งบิตไหมขอหน่อย

ใครมีโปรเเกรมเร่งบิตไหมขอหน่อย จะได้ไม่อืด อิอิ

เพิ่มเน็ตครับ

Comment

ขอด้วย อะ ^__^

Comment

มีแต่ตัวเก่าอ่ะค๊าบ ใช้คู่ กับ bitcomet 0.70

Comment

โปรแกรมมันจะช่วยทำให้นิ่งอ่ะครับ ของ Bit comet แต่ถ้าเน็ตเราไม่แรง คนปล่อยไม่แรง ยังไงก็ไม่แรงอ่ะครับ
          นอกจากจะเอาเน็ตเข้าช่วย

Comment

ผมใช้cfosspeed BT Engine speedbitvideo จะทำให้คอมเสียไหม เเต่มันเร็วขึ้นจริงๆ กลัวๆอยู่

Comment

ขึ้นแต่ตัวเลข NET 1 M โหลด 300 กว่า แต่ใช่เวลาเท่าเดิม

Comment

ผมใช้cfosspeed BT Engine speedbitvideo จะทำให้คอมเสียไหม เเต่มันเร็วขึ้นจริงๆ กลัวๆอยู่
                ไม่เสียครับ เพราะ cfosspeed จะช่วยเรื่อง การจัดเรียง traffic ทำให้ข้อมูลวิ่งได้อย่างมีเสถียรภาพ

Comment

Working...
                X