Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงหรือ ที่ATI ภาพสวย HIS HD3870 VS CRYSIS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดท้ายแหละ เล่นได้ไม่กระตุกก็ OK แหละ ผมว่าก็ใกล้เคียงกันนะ ดีทั้งคู่
    Attached Files

Comment

555+ 3870เงียบเลย แล้ว3870 เล่นได้ด้วยเหรอcrysis อ่ะ อิอิ

Comment

จากที่เคยเล่นจาก x1950pro มา
        แล้วมาเล่นจาก 9800GTX ผมว่า
        ATI สีสันมันบาดใจกว่าอ่ะ สดกว่า
        Nvi มันซีดๆไม่ค่อยถูกใจผมอ่ะ
        (แต่มันลื่นกว่าอ่ะจิ เหอๆเลย +-แล้วเอาลื่นดีก่า)

Comment

Originally posted by Trex View Post
          555+ 3870เงียบเลย แล้ว3870 เล่นได้ด้วยเหรอcrysis อ่ะ อิอิ
          8800 ยิงไข่ลื่นอ๊ะป่าว อิอิอิ..

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
            8800 ยิงไข่ลื่นอ๊ะป่าว อิอิอิ..
            มาวัด FPS เกม Free cell กะ Solitaire กันป่ะอิอิต่อให้ Cross fire X หรือ Quad SLI เลย
            เจอฉากแรก FPS 1 อิอิ (เกมบ้าอะไรแรงแค่ไหนก็ทำให้อืดได้)

Comment

Originally posted by Khow View Post
              มาวัด FPS เกม Free cell กะ Solitaire กันป่ะอิอิต่อให้ Cross fire X หรือ Quad SLI เลย
              เจอฉากแรก FPS 1 อิอิ (เกมบ้าอะไรแรงแค่ไหนก็ทำให้อืดได้)
              พอดีผมหนักไปทาง Minesweeper กับ Pinball อ่ะครับ ขออภัยจริงๆ ...

ว่าแต่ว่า นี่ผมก็เพิ่งเปลี่ยนจาก 7900GS มาใช้ 8800GT ได้ 2 อาทิตย์แล้ว ไม่ยักกะถูกใจเท่าไหร่แฮะ ดู Hi-Def ไม่เจ๋งเลย ส่วนเล่นเกม framerate สูงก็จริง แต่ถ้าสังเกตดีๆ เงามันเพี้ยนๆจริงๆนั่นแหละ (Crysis นี่แหละ ตัวดีเลย) ไม่รู้แอบตัดเงาบางส่วนออกเพื่อเพิ่ม framerate รึเปล่า..

แต่จะเปลี่ยนเป็นตัวอื่นก็ไม่เอาแล้ว ตังค์หมด แฮ่ๆๆ..

Comment

ผมเพิ่งเปลี่ยนจาก 3870*2 มาเป็น 8800 ยอมรับเลยว่าเล่นเกมส์ ati สีสดกว่าจริงๆครับ
                แต่ nvidia มันก็ปรับเอาได้ครับ แค่ต้องมาเสียเวลาปรับสีให้โดนใจ ในขณะที่ ati ให้สีโดนโดยไม่ต้องปรับแต่ง

Comment

ATI Error!!!
                  Last edited by Trex; 21 Aug 2008, 22:07:01.

Comment

555555555555555555555555555

อย่าตอกย้ำครับ เด๋วสาวกค่ายแดงจาร้อน เนื้อร้อนตัว

Comment

ลบรอยหยัก 8X ครับ ให้ดูเฉยๆ เล่นจริงๆไม่ได้หรอก ปวดหัวตาย
                      Attached Files

Comment

รูปแต่ละคนสวยๆ ทั้งนั้นเลยอะ (ว่าแต่นี้เข้าไปเล่นเกมส์กันหรือ เข้าไปเดินชมวิวกันเนี้ย 5555) จิงๆ น่าจะมีรีสอร์ทให้พักซัก 3 วัน 2 คืนนะเนี้ย

Comment

น่าจะมีเกมส์ online เอา crytek ไปทำ engine บ้างนะ ท่าทางจะเล่นกันไม่เบื่อทั้งวันทั้งคืน
                          ( เดินเล่นยังหนุก *0* )

Comment

AAx8 แล้วย่อภาพนี้ก็โคตรมนซิครับ

Comment

เอา9800GTX กลับไปเล่นFarcry ลื่นปื๊ดเลย...โอ่ว...นึกถึงเมื่อกระโน้นใช้FX5200เล่น เหอๆ...
                              Farcry สนุกก่า Crysis อ่ะ เรื่องวิวทิวทัศน์ก็ดี
                              ภาพมันก็สวยสมกับที่รอเป็นแรมปีอ่ะล่ะ แต่ว่าเนื้อเรื่องมันโบราณชิหาย....มนุษต่างดาวบุกโลก...ฮีโร่ไปช่วยนางเอก...เสียดายรอตั้งนาน
                              อาจเนื่องจากว่ามันทำเกมนานไปหน่อย เลยคิดเนื้อเรื่องไม่ออกก็เป็นได้

เล่น COD4 หนุกกว่าแต่มะมีผู้หยิงผ่านมาในเกมสักกะคน แป่ว.......

Comment

Working...
                              X