Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงมีเสียงซ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงมีเสียงซ่า

ได้ SB0090(จากคุณPANUT19ใหม่มาก) มาใช้คู่กับ VS4121 แต่ปัญหาคือมีเสียงซ่าที่ลำโพงครับ
    ใช้กับออนบอดไม่ซ่าครับ ใครพอจะมีวิธีแก้ไหมครับ DRIVER ใช้ทั้งเดิมๆและ MOD ก็ยังซ่าครับ

เกี่ยวกับสายไฟรบกวนหรือเปล่าครับ...

Comment

หมายถึงพวกปลั๊กไฟหรอครับ จะลองดูครับ

Comment

ผมเป็นบางช่วงเวลาครับ
        ช่วงที่โรงงานแถวบ้านกำลังมีคนงานปฏิบัติงานจะเป็นช่วงที่ลำโพงมีเสียงซ่าเป็นช่วงๆ ครับ
        แต่พอกลางคืนไปแล้วก็ไม่มีปัญหาครับ

Comment

อืมๆจะว่าไปวันนี้เสียงซ่าแทบไม่ได้ยินเลยนะ งงจริงๆเมื่อวานยังกะฝนตก

Comment

Working...
          X