Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ half life 2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ half life 2 ครับ

คือข้องใจว่าไอเจ้า
    half life 2:Episode 1 มันมี DVD 1 แผ่นใช้ปะครับ และภาษาไทยด้วยหรือเปล่า
    half life 2:Episode 2 มันมี DVD 1 แผ่นใช้ปะครับ และภาษาไทยด้วยหรือเปล่า

ผมเข้าใจถูกมะครับ บอกหน่อยครับ งง

การถอดร่าง1 : 30 เม.ย. 2551 การถอดร่าง
    1.ทำหลังเที่ยงคืนเท่านั้น
    2.จุดธูปไว้หัวนอน3ดอก
    3.นอนหลับตาแล้วตั้งสมาธิให้ดี
    4.นึกถึงที่ๆเราจะไปเปนอันดับแรก
    5.กลั้นหายใจ10วินาที
    6.จาดนั้นคุณก้อจะไปในที่ที่คุณต้องการ
    7.เมื่อคุณรูสึกว่ากลิ่นธูปเริ่มหายไปให้มองหาแสงสีขาวแล้วเดินเข้าไป
    8.ถ้าคุณกลับไปไม่ทันคุณจะกลับไปไม่ได้อีกเลย
    9.ถ้าทำเกิน2ครั้งอายุของคุณจะสั้นครั้งละไป99วัน
    ใครที่อ่านแล้วคิดดูให้ดีน่ะถ้าอยากจะสนุกก้อต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนและนั่นก้อหมายถึงชีวิตของคุณเองนั้นแหละได้มาจากคัมภีย์เขมรโบราณ
    คำเตือน ผู้ใดที่อ่านแล้วต้องนำไปโพสต่ออีก5ครั้งไม่งั้นอีก7วันต่อไปคุณจะมีอันเป็นไปมีเรื่องของการถอดวิญญาณเพื่อออกจากร่างและคุณจะไปได้ทุกที่ๆต้องการ>

Comment

Originally posted by ยมาบาน View Post
      การถอดร่าง1 : 30 เม.ย. 2551 การถอดร่าง
      1.ทำหลังเที่ยงคืนเท่านั้น
      2.จุดธูปไว้หัวนอน3ดอก
      3.นอนหลับตาแล้วตั้งสมาธิให้ดี
      4.นึกถึงที่ๆเราจะไปเปนอันดับแรก
      5.กลั้นหายใจ10วินาที
      6.จาดนั้นคุณก้อจะไปในที่ที่คุณต้องการ
      7.เมื่อคุณรูสึกว่ากลิ่นธูปเริ่มหายไปให้มองหาแสงสีขาวแล้วเดินเข้าไป
      8.ถ้าคุณกลับไปไม่ทันคุณจะกลับไปไม่ได้อีกเลย
      9.ถ้าทำเกิน2ครั้งอายุของคุณจะสั้นครั้งละไป99วัน
      ใครที่อ่านแล้วคิดดูให้ดีน่ะถ้าอยากจะสนุกก้อต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนและนั่นก้อหมายถึงชีวิตของคุณเองนั้นแหละได้มาจากคัมภีย์เขมรโบราณ
      คำเตือน ผู้ใดที่อ่านแล้วต้องนำไปโพสต่ออีก5ครั้งไม่งั้นอีก7วันต่อไปคุณจะมีอันเป็นไปมีเรื่องของการถอดวิญญาณเพื่อออกจากร่างและคุณจะไปได้ทุกที่ๆต้องการ>
      มาไงวะ งง

Comment

ซีรีย์episodeผมโหลดอย่างเดียวเลย
        ep1มีซับไทยครับ
        แต่ep2เพิ่งเล่นตะกี้นี้เอง ซับไม่ขึ้นครับงงมาก เลยเปลี่ยนเป็นengเหมือนเดิมก็ขึ้นปกติ
        ดูจากขนาดไฟล์แล้วก็น่าจะภาคละ1dvdครับ

Comment

รูปไม่่ค่อยชัด

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
            ซีรีย์episodeผมโหลดอย่างเดียวเลย
            ep1มีซับไทยครับ
            แต่ep2เพิ่งเล่นตะกี้นี้เอง ซับไม่ขึ้นครับงงมาก เลยเปลี่ยนเป็นengเหมือนเดิมก็ขึ้นปกติ
            ดูจากขนาดไฟล์แล้วก็น่าจะภาคละ1dvdครับ
            ขอบคุณมากครับและไอที่ว่า เปลี่ยนเป็น ENG เหมือนเดิมก็ขึ้นปกติ หมายความว่า

ตอนเปลี่ยนเปงภาษาไทยมันไม่ซับ แต่พอเปลี่ยนเปงภาษาอังกฤษมันถึงจะซับไทยถูกอย่างที่

ผมเข้าใจหรือเปล่าครับ

Comment

เปลี่ยนเป็นengก็นั่งอ่านซับengครับ

Comment

อะไรของมันวะ

Comment

Working...
                X