Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่องเครื่องสำรองไฟ UPS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่องเครื่องสำรองไฟ UPS

ยี่ห้อ NUBOS บริษัท LEONICS เป็นคนทำเหรอครับ

850V พอสำหรับเครื่องที่ใช้ไฟ 400w ไหมครับ ??

มานก็ต้องดูว่ามานจ่ายไฟแรงถึง400wมั้ย แต่ถ้า850ก็คงจาพอมั้ง

Comment

ปกติหน้าที่หลักของเครื่องสำรองไฟนะ เข้ามีไว้เพิ่ม เวลาไฟตกหรือไฟดับ งานที่กำลังค้างอยู่สามารถสำรองหรือ เซฟได้ทันครับ คงใช้เวลาไม่มากเม่าไรนะครับ อย่างไงก็พอครับ

Comment

850vaเข้าใจว่าเป็นไฟขาเข้าครับส่วนที่เป็นตัววงเล็บที่ผู้ผลิตมักเขียนไว้น่าจะเป็นกำลังไฟขาออกครับเช่น400w มังครับ

Comment

Working...
        X