Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ!หาโปรแกรมLockFile&Folder

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ!หาโปรแกรมLockFile&Folder

คือต้องการโปรแกรมที่สามารถล๊อกแล้วยังสามารถใช้งานfileนั้นได้อยู่ที่หาได้มันล๊อคได้แต่ไม่สามารถใช้Fileที่เราใช้งานได้อยู่หรือจะเป็นLockfolderก็ได้ครับ แต่!! ต้องใช้งานFileในFolderนั้นได้อยู่นะครับ ยังไงรบกวนด้วย ขอบคุณอย่างมาก (ขอแบบมียาแก้ไอด้วยCrack) ขอบคุณมากๆ ครับ

ตามเว็ป บิท เลยครับ เยอะแยะ

Comment

- -

ลองใช้แล้วครับ แต่Fileที่ผมต้องการล๊อคมันทำงานตลอดเวลา ไม่สามารถลีอคได้เคยลองใช้แล้วครับPCsecurity 6.4มันล๊อคได้แต่ไม่สามารถรันFileที่ล๊อคได้เลยมาถามเผื่อมีใครเคยใช้ที่ล๊อคแล้วยังรันFileนั้นได้อยู่ไงก็ขอบคุณนะครับ

Comment

Working...
      X