Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอไดรฟเวอรเมนบอร์ด P4m900 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอไดรฟเวอรเมนบอร์ด P4m900 ครับ

P4M900 Chpset VIA VT 8237A Soutbridge คับ จะหาโหลด ได้จากไหน คับ ในเวป หลัก ของ Viaarena มันก้อไม่ได้

รบกวนหน่อย นะคับบบบบบบ

อีก1 คำถาม เป็นเพราะ ไม่มีไดรฟเวอรเมนบอร์ด รึป่าวครับ ถึงเล่นเกม แล้ว มัน

กระตุกๆ ยกตัวอย่าง ฟรีสไตล์ ออนไลน์ (เกมบาส) ผมใช้ การ์ดจอ nvidia GF6200 อ่ะคับ

ขอบคุณคับบบ

ยี่ห้อ

Comment

ยี่ ห้อ ?????

ดูตงไหนคับ - -

Comment

Originally posted by eyore View Post
        ยี่ ห้อ ?????

ดูตงไหนคับ - -
        เปิดฝาเคส ส่องดู (ยี่ห้อติดอยู่แถวๆ นั้นละ)

Comment

ยี่ห้อ RoSh complian <<< ใช่ ยี่ห้อมะ นิ

เห็นแต่อันนี้ คับ

Comment

ยี่ห้อ RoSh complian <<< ใช่ ยี่ห้อมะ นิ

เห็นแต่อันนี้ คับ

Comment

ไปที่เว็ปของยี่ห้อเมนบรอด์นะ แล้วพยายามหา รุ่นของมันใหเจอ มีให้โหลดหมดแหละ เอายี่ห้อบรอด์ไป ดูในกูดเกิ้ล

Comment

Working...
              X