คือมีคอมพ์3เครื่องครับ pc2 nb1 เเล้วทุกเครื่องมีการ์ดรับ ไวเลส ครับ เพราะต้องใช้โทรศัพท์บ้านด้วยlanมันจะไปถึงเอาครับ

คืออยากจะเเชร์ปริ้นเตอร์อะครับ มีเลาเตอร์แบบ all in one แบบที่เสียบปริ้นเตอร์เข้าไปตรงๆเลยมั้ยครับ ต้องเซ้ทยังไงครับ

เเล้วมีคอมพ์เครื่องนึงไว้โหลดบิทอะครับ ต้องการให้ในวงเเลนสามารถเอาไฟล์ได้ ผมไม่รุ้ว่าต้องเซ็ทยังไงครับ

เเล้วมีวิธีควบคุมเครื่องที่ไว้โหลดบิทผ่านnb มั้ยครับ

ไม่อยากให้คนบ้านใกล้ๆเข้ามายุ่งก้อเเค่ล๊อคพาสได้ใช่มั้ยครับ