Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีเกมส์มาแน่นำบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีเกมส์มาแน่นำบ้างคับ

ผมมือใหม่อะคับมีเกมส์รายที่สนุกบ้างคับ

ขอเป็นพวกแนว วางแผน-กับ-แนวบู้ แบบว่า ยิงกันเลือดสาดอะคับ
    ผมก็มือใหม่อะคับ ช่วยแน่นำด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
    Last edited by newnew; 9 May 2008, 21:11:46.

ผมว่าเจาะจงเป็นเฉพาะๆเเนวเกมเลยดีกว่านะครับ

ถามเเบบนี้มันเหมือนกับถามว่า

"ผมอยากได้รถมาขับซักคันนึงอ่าครับ ช่วยเเนะนำหน่อย"

เเล้วคนตอบเค้าจะตอบยังไงล่ะทีนี้

ไม่รู้จะเอารถเก๋ง รถกระบะ รถตู้ รถบรรทุก หรือ รถอะไรกันเเน่นี่ *-*

Comment

เอางี้ดีกว่าเกมส์ที่เล่นล่าสุดเกมส์อะไรคับ

Comment

บู๊ล้างผลาญก็ R6 vegas2,COD4 ครับ

วางแผนก็พวก World in conflict,company of hero

Comment

Working...
        X