Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับ เครียดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับ เครียดเลย

M/B ASUS P5N32-E SLI & P5N32-E SLI PLUS

ไม่รองรับ CPU Q9450 หรอ ครับ ใครรู้ช่วยบอกที

ถ้าไม่รองรับและจะเอา M/B ตัวไหนดี จะเอามาทำ SLI งบ 8000

ดันครับ ช่วยที

Comment

มันเก่าแล้วอะครับ

Comment

Originally posted by jin View Post
        มันเก่าแล้วอะครับ
        mb ทั้ง2ตัวนี้ไม่เก่านะครับ ราคาแพงพอสมควรเลย
        P5N32-E SLI 8000 แต่มันไม่รองรับ4คอร์
        P5N32-E SLI PLUS ตัวนี้ผมไม่รู้ราคาแต่มันรองรับ4คอร์ที่ท่านอยากจะใส่และsliที่16x*2ได้

Comment

STRIKER II FOR SLI

Comment

Working...
          X