Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์คะแนน Vista กันดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาโชว์คะแนน Vista กันดีกว่า

มาโชว์คะแนน Vista กันดีกว่า คะแนนยังไม่ค่อยสวยเท่าไหน่ครับ

ตามนี้

Comment

ตามนั้นคร้าบ

Comment

เอ... ยังขาดอะไรอีกนะ...
        ช่างมัน...

ไหน ๆ ก็โพสต์แล้ว
        ขอถามหน่อย เครื่องท่าน ๆ ทั้งหลาย เวลาเล่นเกมส์ 3D อาทิเช่น counter-strike แล้วภาพ pixel เฉือนรึเปล่า
        แบบว่าเป็นเส้นแนวขวางตอนหันซ้ายหันขวา เหมือนภาพ refresh ไม่ทัน

เครื่องเราเพิ่งสังเกตุ เลยกะจะเอาไปเคลมอยู่เนี่ย

ปล.ลายเซ็นต์เป็นสเปคที่เครื่องผม(สมควรจะ)ทำได้ = ="
        Last edited by sandy207; 9 May 2008, 19:41:38.

Comment

การ์ดจอเห่ยครับ

คะแนนวูบเลย

Comment

สเปคกะยี่ห้อตามลายเซนต์เลยครับ
            Attached Files

Comment

คะแนนผม 9.9 ครับ แต่ไม่อยากเอามาลงเดียวโดนขุดรากถอนโคนครับ ^^ (จริงๆปรับเอาครับ 9.9เลย cpu t5550 x3100 )

Comment

คะแนนผม 1.0 คะแนนไม่ดีเลย

Comment

ทามมายAcer 9500MGS ได้คะแนนน้อยจังเลยครับ น้อยกว่าY510อีกอะ งง การ์ดจอมานดีกว่ามะใช้หรอ

Comment

Originally posted by kenlogos View Post
                    ทามมายAcer 9500MGS ได้คะแนนน้อยจังเลยครับ น้อยกว่าY510อีกอะ งง การ์ดจอมานดีกว่ามะใช้หรอ
                    ก้อเพราะว่า Y510 มันเป็น DDR3 ไงครับ มันเลยแรงกว่า

Comment

ใช้xpอ่ะนะ แต่เข้ามาดู

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                        ก้อเพราะว่า Y510 มันเป็น DDR3 ไงครับ มันเลยแรงกว่า
                        แรงกว่าอีกหรอเนี้ย

Comment

s32 ครับ กะ s41 ครับ s41-335 t7500@2.4 คับจะเทียบกะ t8300 อิอิ
                          Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:31:46.

Comment

ผมลอง overclock t7500@2.7Ghz ก็ยัง 4.8 มันเอาคะแนนตัวน้อยสุดมาเป็นคะแนนเรอครับ - -" ใครรู็ช่วยบอกที
                            Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:31:46.

Comment

4920g 64bit ได้ 3.3 เองอ่ะ
                              ไม่มีรูปเพราะลบทิ้งไปและงับ รำคาญเล่นเกมส์ไม่ค่อยได้ ขัดจัยวัยสรุ่น

Comment

Working...
                              X