Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามspecสำหรับ game Warcraft III (Dota) ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามspecสำหรับ game Warcraft III (Dota) ครับ

อยากทราบว่า 8400 gs DDR2 สามารถรับ Dota ที่การตั้งค่า 1024*768 High ทุกอย่าง ไหวไหมครับ ถ้าไหว มีการ์ดจออะไรที่ต่ำกว่านี้แต่ยังเล่นที่Highได้บ้างครับ (จะเอามาเล่น Dota อย่างเดียวครับ)

CPU:E2160
    MB:Asrock Wofldale 1333-667
    Ram:Kingmax 667 1 gb
    GPU: ??? Pci-express

เหลือกินเลยครับ เกมนี้เครื่อง6-7ปีก่อนยังเล่นได้

Comment

dota ผม ว่า onboardสมัยนี้ยัง เล่น high ได้เลย แต่มะแน่ใจน่ะครับ พวก HD 3200 หรือ GF8200น่าจะไหว

Comment

เครื่องมหาลัยผม pantium 4 กาดจอ ออนบอร์ด เเรม 1 กิก ปรับสุดได้เลยครับ เคยเอาไปลง

Comment

เกมนี้ทำออกมาดีมากครับ แทบไม่กิน Spec เลย เพื่อนผม Notebook ยี่ห้ออะไร มีการ์ดจออะไรก็เล่นได้หมด (ถ้า CPU ไม่ค่อยดี และการ์ดจอเป็น on-board มันจะกระตุกหน่อยนะครับ)

Comment

สมพร + fx5200 แรม 512

Comment

ออนบอร์ดไหว

Comment

ออนบอร์ด NF6p-VSTA All Hight ลื่นหัวแตก!!

แต่ผม แรม 2 กิ๊ก

amd 4800+

Comment

ออนบอร์ดเล่นได่ แรม 512 ไหวหมดอ่ะ แทบไม่ได้ใช้การประมวลผล+กราฟฟิคเท่าไรเลย

Comment

Working...
                  X