Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟังดีๆ สักอันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหูฟังดีๆ สักอันหน่อยครับ

พอดีอันที่ใช้อยู่มันหักอ่ะครับ

คิดว่าจะเอาของ Creative อ่ะครับ ราคาประมาณ 3 - 4 พัน ครับ

ช่วยแนะนำทีน่ะครับว่าควรเลือกรุ่นอะไร

ขอบคุณมากๆ เลยครับ

ราคาระดับ 3-4 พันผมว่าเล็งยี่ห้อดีๆไปเลยดีกว่ามั้ยครับ ... creative ผมไม่เคยเห็นคนในห้องนี้พูดถึงกันเท่าไหร่นะ ...

ว่าแต่อยากได้แบบไหนล่ะครับ ครอบหู in-ear แล้วเน้นการใช้งานแบบไหน ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม?

Comment

ลองดูยี่ห้อที่เด่นเรื่องทำหูฟังขายจะดีกว่าคับ ลองดู Grado AKG Senhieser koss อะไรพวกนี้คับ
      3-4 k ได้ตัวเจ๋งๆ เลย

Alessandro MS-1 4.1 k
      KOSS Portapro 2.1k
      AKG K518-DJ 3.3k
      Grado SR-80 3.8k
      Razer Piranha 2.5k

เป็นแบบครอบนะคับ ลองหาฟังดู

Comment

ชอบ KOSS ksc35 1.9k มั้งเบสสุดๆเลย

Comment

Alessandro MS-1 4.1 k
          KOSS Portapro 2.1k
          AKG K518-DJ 3.3k
          Grado SR-80 3.8k
          Razer Piranha 2.5k
          Alessandro ms1 ออกแนว flatๆ หวานๆ

KOSS Portapro ดึ๋งดั๋ง ฟังสนุก

AKG K518-DJ กระอักเบส เบส เบส เบส

Grado SR-80 คำเดียวสั้นๆ สดใส

Razer Piranha ไครเคยฟังแล้ว บอกหน่อย T_T

Comment

Working...
          X