Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเป็ค AMD งบ25k ให้เพื่อนผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเป็ค AMD งบ25k ให้เพื่อนผมหน่อยครับ

เพื่อนจะซื้อคอมวันที่16นี้อ่ะครับ งบ25k ของค่ายAMD ไม่รวมจอ เอาไว้เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง ทำงานนิดหน่อย รบกวนจัดให้หน่อยนะครับ ห้องพัดลมนะครับ ขอบคุณมากครับ

ดันๆ

Comment

เดียววันที่ 15 มาจัดให้ครับ เผื่อราคามีเฮวันที่ 14 ครับ จะได้แรงขึ้นไปอีกครับ

Comment

คับผม จะบอกเพื่อนว่ารอไปก่อน ผมไม่รีบอิอิ กำลังเก็บตังซื้อของอัฟคอมตัวเองครั้งใหญ่เหมือนกัน-*- แต่ลังเลเยอะมากT^Tเลยยังตัดสินใจไม่ลงซักที

Comment

ช่วงนี้รอก่อนนิดเนิง 14 เดี๋ยวพี่เค้าก้อมาตอบ

ราคาตอนนี้รุสึกกำลังขาลง อะไรก้อเริ่มจะลง

อาจจะได้ถูกลงกว่าเดิม

Comment

Working...
          X