Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรม everest แล้วผลเป็นดังนี้ครับอุณภูมิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรม everest แล้วผลเป็นดังนี้ครับอุณภูมิ

m/b 38 cpu 52 แล้วทำไม GPU diode มันขึ้นล้อไป 73 ละครับ งง มันแปลกหรือป่าว หรือที่ ไดโอด มันร้อนอย่างนี้อยุ่แล้ว

ไม่น่าแปลกใจ (มั่ง) เพราะตัว HD2600 XT 256MB ตัวเก่าผมตอน Full Load มันปาไป 80 ต้นๆเลย - -'

Comment

ก้อเคยเห็นการ์ดจอเพื่อนผม ก้อซิ้งเดิมๆนะ 6600GT อ่ะ 50กว่าเอง เราเลยตกใจๆ

Comment

ร้องแรง

Comment

แล้วใช้โปรแกรมอื่นเช็คด้วย มันก็ประมาณนี้หรือเปล่าอ่ะ....

Comment

Working...
          X