Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Striker II Formula เข้ามาดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Striker II Formula เข้ามาดูให้หน่อยครับ

Striker II Formula ดีไหมครับ ผมOCไม่เป็นหรอ

แต่อยากเอามา SLI ในอนาคต เพื่อจะอัพไปเรื่อย

ถ้ามีรุ่นอื่นก็แนะนำได้นะครับ

เอาไว้เล่นเกม ดูหนัง โหลดบิท เรื่องของเรื่องจะเอาไว้ใส่ Q9450

เพราะอยากจะ SLI แต่ตอนแรกก็จะเอา M/B ที่ คอสไฟล์

แต่เห็นมีคนบอกว่าไดร์เวอร์มันไม่ดีก็เลยรังแลว่าจะเล่นแบบไหนดี

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ไดร์เวอร์อะไรไม่ดีอะครับ ไดร์เวอร์ของเมนบอร์ดของ mb ที่ครอสไฟล์หรอครับ ???? ผมเคยมีปัญหาก่อนหน้านี้ที่ oc ไม่ขึ้น แต่พอเช็คไปเช็คมามันเป็นที่ cpu เล่นอยู่ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ sli ผมไม่เคยลองนะ แต่ถามว่าดีไหมมันก็ดีแหละครับ มี sound card มาให้ด้วยของ Supreme Fx II oc ก็ใช้ได้ครับ oc e6750ไปที่ 3.8ghz อะครับ
    เล่นเกมก็เนียนดี ต้องการรู้อะไรอะครับ ????

Comment

Working...
    X