Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดี...ใจมันอยากไปอีกค่าย โอ่วว...ไม่นะ ไม่..ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดี...ใจมันอยากไปอีกค่าย โอ่วว...ไม่นะ ไม่..ช่วยที

ไม่ไหวแว้ววววว...................
    ประกอบคอมพ์ให้เพื่อนๆมันเล่น intel กันหมด
    ชักเริ่มอยากจะเปลี่ยนค่ายมั่งแล้ว..............

หลงรักมาแรมปี....แต่แค่หมั้นยังไม่ได้เลย น้องPhenom 9850 มาแรงมั่ก(ราคา)
    ย้ายไปเล่นพวก E8400 ซะดีไม๊ เย็นกว่าอีกตะหาก....ห้องยิ่งร้อนๆอยู่ด้วย
    ช่วยหาเหตุผลที่ผมไม่ควรย้ายไปมาเปลี่ยนใจผมหน่อยเร้ววว...

ว่างจัด............ไม่รู้จะโพสต์ไร
    Last edited by Guitar_blues; 10 May 2008, 06:28:49.

2หัวกะ4หัว น่าจะเป็นคำตอบที่ดีพอนะครับ ฝากรูปให้ดูเล่นๆ ซักนิดละกัน ความร้อนที่เห็น idle Full load ไม่เกิน 65
    Attached Files

Comment

งืม........ว่าจะไป9550 แต่ 500w จาพอไม๊นิ....เปลี่ยนยกเครื่อง(รอบสาม)เหอๆ

Comment

ผมใช้ Delux 450w อยุ่เลยเนี้ย

Comment

cpu ยังแรงได้อีกนาน ไม่แต่ต่างกันมาก(ความรู้สึก)

แต่ vga เล่นเกมนี่สิปัญหา

Comment

งืมๆ........คิดหนักๆ.......
            สิ้นเดือนเอาเงินไปบริจาคเด็กยากไร้ คงได้ประโยชน์มากกว่ากระมัง เหอๆ

Comment

AMD ใช้แล้ว หน้าตาดี 555+
              ^__^

Comment

ตอนแรกผมเล็ง Intel ไว้มาตลอด เคยใช้แต่ Intel แรกก็เล็ง E8400

อยากลองใช้ Amd บ้างให้มันรู้ว่าเป็นยังไง อีกอย่างที่ช่วยตัดสินใจคือ 2 หัว กับ 4 หัวครับ

Comment

ถ้าเธอเพียง ถามใจตัวเธอเองดีดี ว่าต้องการกันหรือปล่าว ?

เหตุผลที่ต้องเล่น AMD เพราะ อย่าให้ Intel มาเป็นมือที่ 3

เพราะ เรื่องนี่มันเป็นความรักของ คุณและ AMD นะครับ

มันทรมานไหม ถ้าสิ่งที่คุณกำลังหนี คือสิ่งเดียวกับที่คุณกำลังใฝ่หา...

Comment

อยากลองแบบไหนก็เลือกอันนั้นครับ มันจะได้เป็นประสบการณ์

Comment

ไปซื้อ INTEL เถอะครับ จะได้สบายใจครับ

Comment

Comment

2.8 นี่ sink เดิมหรือเปล่า่ท่าน

Comment

ลองดูคับ

Comment

Originally posted by cityblue View Post
                              2.8 นี่ sink เดิมหรือเปล่า่ท่าน
                              เดิมครับ

Comment

Working...
                              X