Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID ตัวเดโม ออกมาให้ท่านสัมผัสกันแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by jajaboss View Post
    DEMO ก็ออนไลน์ได้แล้วนิ
    ถึงมัน ออนไล ได้ก็จิง แต่มันเลือกโซนได้แค่ EURO กะ USA เท่านั้นแหนะ หากันยาก

Comment

• เล่นออนไลทีไร อย่างกะ เบิร์น เอ้า โค้งแรก ชนกันสนั่น

Comment

• Originally posted by ztarwarz View Post
        ถึงมัน ออนไล ได้ก็จิง แต่มันเลือกโซนได้แค่ EURO กะ USA เท่านั้นแหนะ หากันยาก
        มันแค่เลือกโซนสนามนะ ซึ่งเดโมก็มีแค่2สนาม มันไม่ใช่เลือกโซนประเทศนะ

Comment

• น่าเล่นมากมายเลยครับ

อิอิ

Comment

• Originally posted by detonator View Post
            มันแค่เลือกโซนสนามนะ ซึ่งเดโมก็มีแค่2สนาม มันไม่ใช่เลือกโซนประเทศนะ
            ฮา มันมีห้องให้เลือกมั้ยหล่ะคับ

Comment

• drift mode ทำเสียเส้นยังไงไม่รู้กำลังมันส์ๆพอได้ combo x 4 มันดันหยุดนิ่งทำแป๊ะอะไร
              มันเสียความรู้สึกยังไชอบกล..เพราะว่ามันชะงักไป พอตัดกลับมาให้เราขับต่อตอนมันเข้าโค้งเอาไม่ค่อยทันเลยมันงง

Comment

• อิอิ ใช้เกียร์ธรรมดา+pro mode ความยาก Extreme

Last edited by 5-zigen; 17 May 2008, 09:09:23.

Comment

• ขอบคุณครับ

Comment

• ได้ลองเล่นแล้ววันนี้
                    สนามแรก โค้งแรกนี่มันช่างสุดๆ โค้ง U เป็นอะไรที่เข้ามันส์มากๆ โอเวอร์สเตียร์มันดี
                    สนามดริฟ ไม่ไหวครับ คีย์บอร์ดคุมยาก แต่น่าจะสนุกต้องหาจอยมาเล่นล่ะ
                    สนามในเมือง ผมชอบสนามนี้น่ะ สวยดีมากๆๆๆๆ ยิ่งเฉพาะตอนกระโดดเนินได้อารมณ์สุดๆ
                    ชนยางแล้วหน้าหมุน รีเพลย์สนามนี้ผมว่ามันสุดๆละ เหมือน transformer นิดส์ๆ
                    ยิ่งตอนมุมกล้องตอนกระโดดเนินหมู่สวยมากๆ พอล้อกระแทกพื้นพร้อมไฟแลบนี่ เสียงมันช่างๆ...ทนไม่ไหวแล้ว

Comment

• เหอๆ ใจเย็นคับท่านข้างบน อย่างว่าแหละคับ ดู replay เกมส์นี้ เพลินจิง

Comment

• Originally posted by ข้าวเหนียวหมูปิ้งเจ้าเก่า View Post
                        ได้ลองเล่นแล้ววันนี้
                        สนามแรก โค้งแรกนี่มันช่างสุดๆ โค้ง U เป็นอะไรที่เข้ามันส์มากๆ โอเวอร์สเตียร์มันดี
                        สนามดริฟ ไม่ไหวครับ คีย์บอร์ดคุมยาก แต่น่าจะสนุกต้องหาจอยมาเล่นล่ะ
                        สนามในเมือง ผมชอบสนามนี้น่ะ สวยดีมากๆๆๆๆ ยิ่งเฉพาะตอนกระโดดเนินได้อารมณ์สุดๆ
                        ชนยางแล้วหน้าหมุน รีเพลย์สนามนี้ผมว่ามันสุดๆละ เหมือน transformer นิดส์ๆ
                        ยิ่งตอนมุมกล้องตอนกระโดดเนินหมู่สวยมากๆ พอล้อกระแทกพื้นพร้อมไฟแลบนี่ เสียงมันช่างๆ...ทนไม่ไหวแล้ว
                        เก็บอารมณ์หน่อยครับ อิๆ

Comment

• Originally posted by ข้าวเหนียวหมูปิ้งเจ้าเก่า View Post
                          ได้ลองเล่นแล้ววันนี้

Comment

• จอยบ้านๆ 100 กว่า บาทเล่นไม่ได้หรอ ลองเสียดูมันใช้ไม่ได้ ใครเป็นมั้ง

Comment

• ยังไม่ได้ลองเลยครับ หาที่โหลดมาม่าไม่ได้(ไวไว)

Comment

• เก้บอารมทำไมละครับท่านๆ...... เก็บมากๆ ต้องไประบายในห้องน้ำอีกแย่ๆ

แต่โดดเนินมันส์จริงๆน่ะ ขำตรงประตูหลุดด้วยแหละ

Comment

Working...
                                X