Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น crysis ไม่ผ่านอ่ะ ถึงตรงยานเอเลเี่ยนแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น crysis ไม่ผ่านอ่ะ ถึงตรงยานเอเลเี่ยนแล้ว

ตรงที่เป็นสูนย์ยากาศอ่ะ เวียนหัวมากเลย ทำไงต่อครับ

รอ

Comment

ผมก็ไม่ผ่านตรงนี้เหมือนกันใครมีธีชีวยอธิบายละเอียดหน่อยคับ
      ผมเล่นจนหมดพาราไปหลายแผงเพราะปวดหัวจาก7300GT
      ที่อื่นพอไหวตรงนี้ปวดหัวอ่าคับขอบคุณ

Comment

รอนานหน่อยกว่าประตูจะเปิดออกแต่หาที่แอบไว้นะจะดีสุดพวกมันมาไม่หยุดเลย

Comment

ใช้ตอนที่ไฟดับแล้วไฟเปิดออกแล้วเจอต่างดาวเยอะๆใช้มะงับ

Comment

หาที่หลบแล้วรอหลายนาทีอยู่ประตูอยู่ตรงข้ามกันเลยกับที่เข้ามาแต่ยังไม่เปิดรออย่างเดียว

Comment

ตรงไหนครับตอนนี้เล่นอยู่งงมากๆไม่รู้ที่ไหนเป็นที่ไหน งงมาก ครับ ไม่รู้จะออกอย่างไร บอกให้ละเอียดหน่อยครับ ผมเวียนหัวมากเลย อยากจะผ่านไวๆ ช่วยกันเข้ามาตอบหน่อยครับยิ่งเยอะยิ่งดี

Comment

เอเลเยน = เอเลี่ยน หรือ เอเย่น -*-

Comment

เข้าไปในข้างในเหมือนอวกาศแล้วยิงทางขวาแล้ว
                  ผมไปต่อไม่ได้
                  ใครรรู้ช่วยพวกผมด้วย
                  อยากเล่นต่อเกมมันส์ดดีแต่ติดตรงนี้ทำเอาผมเซง
                  เม้นรูปด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
                  เพราะหาซื้อหนังสือไม่ได้
                  เซงจริง

Comment

สิบปากว่า ไม่เท่าตาเห็น

http://www.youtube.com/watch?v=MYh0BWsyrIY
                    เเละ
                    http://www.youtube.com/watch?v=9hH-9...eature=related

Comment

ไม่รู้จะอธิบายยังไงครับ แต่เอาเท่าที่ผมพออธิบายได้คือถ้าหมายถึงไปด่านตรงที่เข้าไปในน้ำแล้วมีตัวบ้าอะไรที่คล้ายๆเงือกแต่เป็นผู้ชายมาคอยโจมตีเรา ให้รอประตูที่มันเป็นกระจกเปิดแล้วก็เข้าไปตามทางเลยอะครับ ไปเรื่อยๆมันมีทางให้ครับ ถ้าไม่มีก็มองหารูเอาครับเข้าๆออกๆไปเด่วก็เจอเองครับ ผมเองกว่าจะผ่านก็จะอ้วกไปหลายรอบ เกมส์นี้เล่นแล้วเวียนหัวมาก ยิ่งด่านนี้ เล่นไปจะอ้วกไป

Comment

ด่านนี้เล่นแล้วจะอ้วก มึนเลย - -*

มันจะมีรูๆ ก้หารู แล้วมุดๆ เข้าไป <<< อะไรวะเนี่ยย แฮ่ๆ

Comment

--.--
                          ด่านในยานอะหรอครับ
                          เหอๆ
                          โครตเวียนหัว
                          ยัง งงอยู่ออกมาได้ไง
                          ค่อยๆขยับไปดูครับ
                          แฮ่

Comment

ไปมั่วๆมันจะมีประตูเปิดแล้วมีเอเลี่ยนคอยทิ่มตูดเรา -*- รอให้ประตูเปิด แต่ด่านนี้มึนจิงๆใครคิดเนี่ย -*-

Comment

Originally posted by Prinze View Post
                              ด่านนี้เล่นแล้วจะอ้วก มึนเลย - -*

มันจะมีรูๆ ก้หารู แล้วมุดๆ เข้าไป <<< อะไรวะเนี่ยย แฮ่ๆ
                              เหมือนเราจะเป็นปลาไหล

Comment

Working...
                              X