Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ AMD X2 ให้ซักตัวครับ ขอบคุณมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ AMD X2 ให้ซักตัวครับ ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ใช้

M2N-E + X2 4000+ @ 3.0

การ์ดจอเป็น 9600GT 512MB

ถ้าอัพ CPU ขึ้นไปอีก จะขับการ์ดจอได้ดีขึ้นไหมครับ เหมือนมันฉุดๆการ์ดจอไงไม่รู้ครับ

แนะนำตัวที่เหมาะสมกับการ์ดจอทีครับ ตัวไหนน่าเล่นครับ

ปล. กลัวอัพแล้ว ผลไม่ต่างจากเดิม

ขอบคุณมากครับ

5000+BE Sink1อัน
    เอาซัก 3.6พอนะ
    อิอิ
    กลัวตับไหม
    แต่3.0แล้วจะเอาไรอีกอ่า
    ผม2.3ยังอยากได้แต่จน
    อิอิ
    Last edited by PuyZaBra; 10 May 2008, 11:53:31.

Comment

Originally posted by zero_za View Post
      ตอนนี้ใช้

M2N-E + X2 4000+ @ 3.0

การ์ดจอเป็น 9600GT 512MB

ถ้าอัพ CPU ขึ้นไปอีก จะขับการ์ดจอได้ดีขึ้นไหมครับ เหมือนมันฉุดๆการ์ดจอไงไม่รู้ครับ

แนะนำตัวที่เหมาะสมกับการ์ดจอทีครับ ตัวไหนน่าเล่นครับ

ปล. กลัวอัพแล้ว ผลไม่ต่างจากเดิม

ขอบคุณมากครับ

x2 ยังไงก็ลากไปได้ไม่เกิน3.2-3.4 หรอกครับ ยิ่งM2N-E ด้วยแล้วคงจะยากในเรื่องของแรมครับ ไฟแรมน้อยเหลือเกิน อย่าเปลี่ยนเลยครับ ตัวนี้คุ้มแล้ว ใช้ยาวๆ รอ X3หรือ X4 เล้ย

Comment

อย่าผึ้งเปลี่ยนเลย แรงอยู่แล้ว

Comment

ต่อให้ตัวท๊อปสุดของดูอัลคอร์ของเอเอ็มดีก็เห็นผลไม่มากหรอกครับ ต้องเปลี่ยนข้ามสายพันธุ์ไปเลย

Comment

oc จน 3dmark 06 ทะลุหมื่นก็ ok แล้วครับ ไว้พี่หน่อมมันราคาลงค่อยว่ากัน

Comment

Originally posted by P3NG View Post
              oc จน 3dmark 06 ทะลุหมื่นก็ ok แล้วครับ ไว้พี่หน่อมมันราคาลงค่อยว่ากัน

ตามนี้เลยคับ

Comment

อ่อ.....กำลังชั่งใจอยู่พอดี x2กะx4 ไม่รวม XxX นะ

Comment

Working...
                X